Thảo luận - Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~ | Page 372 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thuwowngr

Cho đi là nhận được.

rokape

Búa Gỗ
Bạn nào có key Microsoft Project 2019 Professional Retail có thể cho mình xin được không ạ?
Cảm ơn các bạn rất nhiều. ;)

V Nguyen

Rìu Chiến
Tài khoản bị khóa
Bạn nào có key Microsoft Project 2019 Professional Retail có thể cho mình xin được không ạ?
Cảm ơn các bạn rất nhiều. ;)

9FG7C-9HMB9
Description: Office19_RTM19_ProjectPro2019R_Retail
Sub Type: X21-74792
Error Code: 0xC004C008
Time: 11:35:44 19/03/2020 (GMT+7)
Đây là key của bác @turki, đừng quên "lai" cho bác ấy nhé

hvavall

Búa Gỗ
Các bạn có key Microsoft Office 2016 Professional Plus cho mình xin với ạ?
Cảm ơn các bạn rất nhiều.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm

hvavall

Búa Gỗ
Có 2 loại , 1 loại thì có thể share , còn 1 loại chỉ giúp kích hoạt trực tuyến mà ko share key .
pro plus của bạn thuộc loại nào
Phiên bản của mình Microsoft Office 2016 Professional Plus VL, thì mình có thể kích hoạt được bằng cách nào ạ ?

tramanh89xd

Moderator
Thành viên BQT
Xem phần đính kèm 10049
Lại gì đây anh @tramanh89xd ?
Bác @QuangDat có post sai thì dù sao cũng là sai ở topic của bác ấy, theo em nhắc nhở hoặc cảnh cáo là được Ban thì nặng quá rồi.

Có những cái luật {ah}, key của là của bác ấy share chứ đâu có lấy từ rum này chuyển sang nơi khác đâu !!

Diễn đàn có luật chơi, đã được nhắc rất rất nhiều lần,ko tuân thủ cố tình vi phạm quá nhiều thì sẽ ban thôi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.