Thảo luận - Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~ | Page 211 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

dungltcd

Lạt Ma
Anh đi ngao du sơn thủy thấy hàng ngon mà ko lụm về cho anh em dùng chơi anh..anh ko cần mà người ta thèm nhỏ dãi.. {bye}
Thực ra lô này trên pastebin 150key 10 pro, mình tìm thấy lâu rồi, cũng nhiều người tìm thấy nhưng gần đây mới thấy public, nói thực lòng key 10 pro mình cũng không care lắm.

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Thực ra lô này trên pastebin 150key 10 pro, mình tìm thấy lâu rồi, cũng nhiều người tìm thấy nhưng gần đây mới thấy public, nói thực lòng key 10 pro mình cũng không care lắm.
Hi, mình biết chắc là thế nào anh em vnzoom biết, nên gửi riêng không có public để không làm ảnh hưởng đến anh em đang nắm giữ key này!

putin2019

Junior Moderator
Thành viên BQT
các bác call giúp em hai key win 10 ltsc này với:
J49JG-N48RM-8WD3G-MKF8X-2YWR2
ID:3776540-6574886-4615610-6447454-2086434-7660192-6621665-3307856-4600803

TJHPV-N6BWW-CGJFR-6H2CM-JMBJP
ID:1982340-7427015-5187422-8183703-5710793-1561152-8107732-2447534-5700806
Bạn sang topic này nhờ hỗ trợ nhé

tranluan1

Búa Gỗ
Giờ nếu dùng Word, Excel, Power Point 2016 thì cài bản Office nào cho dễ kiếm key và get web vậy các bạn? Bản ProPlus bây giờ kiếm key khó quá, mà mình thì không đủ điều kiện nhờ active qua Teamviewer

tranluan1

Búa Gỗ
Word 2016 - Excel 2016 - Powerpoint 2016 - Outlook 2016 - Access 2016 - Publisher 2016 - Skype for Business 2016 MAK VL Online
No quote
No quote
Word 2013 - Excel 2013 - PowerPoint 2013 - Outlook 2013 - Access 2013 - Publisher 2013. . . MAK VL Online
No quote
No quote
Word 2010 - Access 2010 - Excel 2010 - PowerPoint 2010 - Outlook 2010 . . . MAK VL Online
No quote
Word 2016, Excel 2016 này cài và active bằng cách nào vậy bạn?

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Giờ nếu dùng Word, Excel, Power Point 2016 thì cài bản Office nào cho dễ kiếm key và get web vậy các bạn? Bản ProPlus bây giờ kiếm key khó quá, mà mình thì không đủ điều kiện nhờ active qua Teamviewer
Bạn tải và cài Office 2016_HomeBusinessR_Retail3 có key get web share ở Topic này đó bạn
Word 2016, Excel 2016 này cài và active bằng cách nào vậy bạn?
Hiện tại mình cũng không biết tải bản chính thức VL ở đâu nữa chỉ có cách Bạn dùng tool Ofice 2013-2019 CR2 install để tải Word, Exel, Powerpoint..... chọn ở bên mục single product sau khi cài đặt trên CR2 sang Tab Ultilities của CR2 này convert sang VL vì tải về mặc định nó là retail, không check vào ô Office reactivarion task.
Sau đó dùng MSAct Plus V1.0.8 để nạp key của mình share.
Mặc dù key online nhưng mình cũng không thể nhập key trực tiếp được do nó không hiện ra mục nhập key của bản single product, nó chỉ hiện ra cái bản nhập key microsoft office pro plus 2016 nên điền key trực tiếp sẽ báo lỗi.

Sửa lần cuối:

thahtrung06

Rìu Chiến Bạc
Tài khoản bị khóa
Giao diện mới nhìn chưa quen mắt lắm.
Để trở về giao diện cũ, bạn hãy nhấn vào dòng VNZoom Beta ở góc trên bên tay phải giao diện của diễn đàn, sau đó chọn như hình:

7357

Bản thân mình thấy giao diện mới với gam màu vàng này cũng hay và giúp nổi bật hơn những comment, bài viết mới mà bạn chưa đọc.

putin2019

Junior Moderator
Thành viên BQT
nhờ các bạn share dùm Key Win 10 Pro giúp mình với
Thanks!!!
Bạn lội ngược lại trang trước (trang 210) có một rỗ key Win 10 Pro bạn @thuanpm share hôm qua nha bạn.

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Sẵn tiện bạn @dungltcd bật mí chút xíu cho anh em biết hiện giờ còn lô key nào lớn lớn không bạn, để mình có động lực đi tìm thêm :p

dungltcd

Lạt Ma
Sẵn tiện bạn @dungltcd bật mí chút xíu cho anh em biết hiện giờ còn lô key nào lớn lớn không bạn, để mình có động lực đi tìm thêm :p
Tôi lấy key trên pastebin cũng giống như việc thò tay vào túi quần lấy đồ vậy, trên đó cũng còn kha khá đó , tôi mà post lên đây sẽ có nhiều bạn trách tôi, thôi để cho anh em có cái teamview.
Như key này chẳng hạn, chắc phải còn ít nhất vài chục lượt digital khi nhập thẳng vào change Productkey kích online.
Key: FVN2B-X8FQT-DR4CQ-CPY4C-DDBQB
Description: Win 10 RTM Professional Volume:MAK
Sub type: [TH]X19-98808
Remaining: 1
Time: 10/22/2019 12:08:08 PM (GMT+7)

putin2019

Junior Moderator
Thành viên BQT
Tôi lấy key trên pastebin cũng giống như việc thò tay vào túi quần lấy đồ vậy, trên đó cũng còn kha khá đó , tôi mà post lên đây sẽ có nhiều bạn trách tôi, thôi để cho anh em có cái teamview.
Như key này chẳng hạn, chắc phải còn ít nhất vài chục lượt digital khi nhập thẳng vào change Productkey kích online.
Key: FVN2B-X8FQT-DR4CQ-CPY4C-DDBQB
Description: Win 10 RTM Professional Volume:MAK
Sub type: [TH]X19-98808
Remaining: 1
Time: 10/22/2019 12:08:08 PM (GMT+7)
Bạn hứa cho mình cái túi quần của bạn nhe!
Đùa một chút, có gì không phải cancel nha anh @dungltcd

opennera1

Gà con
Thanks bạn nhưng nó đang báo là key đang dùng cho 1 device khác ạ
"We can't activate Windows on this device as the product key you entered has already been used on a different device"

Bạn cho mình xin key khác với ạ

Sửa lần cuối:

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Thanks bạn nhưng nó đang báo là key đang dùng cho 1 device khác ạ

Bạn cho mình xin key khác với ạ
Key đó là key get web không phải kích hoạt online, nếu bạn không biết active get web thế nào bạn vào Đây để nhờ giúp qua teamviewer hoặc search cách thực hiện.

opennera1

Gà con
Key đó là key get web không phải kích hoạt online, nếu bạn không biết active get web thế nào bạn vào Đây để nhờ giúp qua teamviewer hoặc search cách thực hiện.
Lúc đầu version của mình đang là pro retail nhưng sau khi nhập 1 key education giờ nó trở thành bản education retail và vẫn chưa được active

Có cách nào để mình đưa về bản pro không ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.