Thảo luận - Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~ | Page 210 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

putin2019

Junior Moderator
Thành viên BQT
Key Win 10 RTM Professional Retail (get web)
Key Win 10 RTM Education Retail (get web)
Key Win 10 RTM EducationN Retail (ONLINE KEY)
Key Win 10 RTM Professional Volume:MAK (Remaining: 0_get web)

Sửa lần cuối:

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Word 2016 - Excel 2016 - Powerpoint 2016 - Outlook 2016 - Access 2016 - Publisher 2016 - Skype for Business 2016 MAK VL Online

Word 2013 - Excel 2013 - PowerPoint 2013 - Outlook 2013 - Access 2013 - Publisher 2013. . . MAK VL Online

Word 2010 - Access 2010 - Excel 2010 - PowerPoint 2010 - Outlook 2010 . . . MAK VL Online

Sửa lần cuối:

thanhbang

Búa Gỗ
Bạn nào có key LTSC cho mình xin với ạ. Cảm ơn các bạn.
Hồi sáng mình có xin 1 key LTSB về kích hoạt ngon lành nhưng máy bị dính lỗi update hơn nửa ngày mà cứ 95%, dùng ssd mà ổ đĩa lúc nào cũng 80% nên mình cài lại bản LTSC.

thahtrung06

Rìu Chiến Bạc
Tài khoản bị khóa
Bạn nào có key LTSC cho mình xin với ạ. Cảm ơn các bạn.
Hồi sáng mình có xin 1 key LTSB về kích hoạt ngon lành nhưng máy bị dính lỗi update hơn nửa ngày mà cứ 95%, dùng ssd mà ổ đĩa lúc nào cũng 80% nên mình cài lại bản LTSC.
Bạn dùng key này nhé!

putin2019

Junior Moderator
Thành viên BQT
Happy Vietnamese Women's Day!

On Vietnamese Women 's Day, I wish all of Vietnamese Womens and their families have a wonderful Day!

Sửa lần cuối:

putin2019

Junior Moderator
Thành viên BQT
Keys Office2016_HomeBusinessR_Retail3 (get web)
NEW Key Office2016_ProPlusMSDNR_Retail (get web)Key Blocked
Key Win 8.1 RTM Professional Retail (online key_lấy BQS cho Win 10 Pro/By phone_get web)
Windows Embedded Industry 8.1 RTM EmbeddedIndustry Retail (online/phone)

Sửa lần cuối:

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Xin phép Mod mình có 1 vài key Win 10 Pro này mình gửi riêng các anh em support! Vì lý do không tiện công khai.
Mod châm chước giúp mình lần này.?

Không muốn puclic cho key sống lâu mà không hiểu vì sao nó sang Nga rồi sang Tàu.
Thôi thì ai dùng được nhiêu thì dùng :(

PS: Forum thay đổi giao diện, đang dùng điện thoại bình thường tự nhiên chuyển qua màu kỳ lạ làm tưởng cái điện thoại hư màn hình làm lo muốn chết, ai ngờ mở trên pc màu cũng đã thay đổi. :D
150 Key Win 10 RTM Professional Retail Get Web

Sửa lần cuối:

putin2019

Junior Moderator
Thành viên BQT
Xin phép Mod mình có 1 vài key Win 10 Pro này mình gửi riêng các anh em support! Vì lý do không tiện công khai.

Không muốn puclic cho key sống lâu mà không hiểu vì sao nó sang Nga rồi sang Tàu.

PS: Forum thay đổi giao diện, đang dùng điện thoại bình thường tự nhiên chuyển qua màu kỳ lạ làm tưởng cái điện thoại hư màn hình làm lo muốn chết, ai ngờ mở trên pc màu cũng đã thay đổi. :D
Win 10 RTM Professional Retail Get Web
No quote
Giao diện mới nhìn chưa quen mắt lắm.

dungltcd

Lạt Ma

Win 10 RTM Professional Retail Get Web
No quoteNo quote
Lô key 10 Pro này hôm nay mới bị public là hơi muộn đó bạn @thuanpm ah.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.