This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Thảo luận Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ

Với khả năng của cháu, bác nghĩ là cháu có thể tìm được last 5 digits của key đó qua lệnh từ CMD : slmgr.vbs /dlv. Và bởi vì cháu không thích dùng soft bên thứ ba, nếu là bác thì bác vào MsAct Plus, check key trong đó, nó chỉ hiện có last 5 digits, mình thử search với GG hay gửi lên đây nhờ các bạn khác tìm hộ nguyên dãy key của nó.

putin2019

Junior Moderator
Thành viên BQT
Bạn dùng phần mềm bên thứ 3 PassFab Product Key Recovery là có thể xem đầy đủ thông tin key Windows và Office và các phần mềm đã kích hoạt trên máy tính của ban.

dungltcd

Lạt Ma
Em tìm mãi mà vẫn chưa thấy Key W10 Enterprise Retail đã Add vào Store thế mới khổ chứ.
Bác đã thấy Key bản này bao giờ chưa?
Key này tôi được biết 1 lần lâu lắm rồi , bạn quangkhang có giữ 1 key , Nhưng thật ra hầu như là ko thấy bao giờ
Chắc 2 bác nhầm chỗ nào đó thôi, Bản Enterprise không có Skus Retail nên sẽ không có key Retail dâu ạ.

LamPK

Búa Gỗ
Bữa trước mình đem sửa máy họ cài bản win 10 Home single language.Giờ mình muốn nâng cấp lên thành bản pro mà không cần cài lại máy được không.
Nhờ các bác chỉ giáo giúp
Đa tạ !

thuwowngr

Cho đi là nhận được.
Nhập hết vào cmd(admin) rồi chờ đến lúc nó khởi động lại xong là thành pro
Mã:
sc config LicenseManager start= auto & net start LicenseManager
sc config wuauserv start= auto & net start wuauserv
changepk.exe /productkey VK7JG-NPHTM-C97JM-9MPGT-3V66T
exit

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.