Thảo luận - Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~ | Page 181 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Nobika390

Rìu Sắt
Đã có người active trước bạn rồi
Key: 8NBYB-RR827-XRYVR-K6VWW-YP2JB
Description: Win 10 RTM Education Retail
Sub type: [TH]X19-98885
Error code: ..is activated with a product key
Time: 10/5/2019 5:15:39 PM (GMT+7)
tại máy em mình chậm cài lâu quá, hơi đen rồi, thank bạn, để mình cài bản khác !

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
tại máy em mình chậm cài lâu quá, hơi đen rồi, thank bạn, để mình cài bản khác !
Bạn cứ change rồi add key nó tự chuyển và active thôi ( nếu như máy cài win10 pro) Mếu là bản HOME thì gởi teamview tôi giúp add SKU để kích` hoạt

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
ok bạn để mình cài lại bản home !
ko cần cài , hiện giờ máy bạn là win gì

NGHEO

Rìu Chiến Bạc Chấm
Vậy thì bạn đã cài lại chưa , nếu chưa cài thì gởi teamview tôi giúp
Em Active máy rồi nhưng khi chưa đăng nhập tài khoản MS vào Store thấy nó báo có Key Windows 10 Enterprise Retail đã được kích hoạt trên máy rồi mà bây giờ em còn chưa nhớ được ra là liên kết đến tài khoản nào và Key là Key nào ấy bác.
Thế mới bực mình.

NGHEO

Rìu Chiến Bạc Chấm
The nature of the version does not fit the retail key There are only volume or ome keys
Mình Active máy rồi và khi chưa đăng nhập tài khoản MS vào Store thấy nó báo có Key Windows 10 Enterprise Retail đã được kích hoạt trên máy tính này rồi mà bây giờ còn chưa nhớ được ra là liên kết đến tài khoản nào và Key là Key nào ấy bạn.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Em Active máy rồi nhưng khi chưa đăng nhập tài khoản MS vào Store thấy nó báo có Key Windows 10 Enterprise Retail đã được kích hoạt trên máy rồi mà bây giờ em còn chưa nhớ được ra là liên kết đến tài khoản nào và Key là Key nào ấy bác.
Thế mới bực mình.
Chỉ có thể là KEY OEM thôi (nó cũng hiện retail) Chứ bản en thì hầu như ko có key retail xuất hiện trên thị trường và internet đâu bạn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.