Thảo luận - Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~ | Page 183 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

putin2019

Junior Moderator
Thành viên BQT
Các bác cho em hỏi, em kích hoạt win10 pro thành công rồi em muốn kích hoạt bằng key kỹ thuật số sao không kích hoạt được nhỉ. Cảm ơn nhiều
Bạn nhập lai key vừa kích hoạt ở change product key nhé!

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Em Active máy rồi nhưng khi chưa đăng nhập tài khoản MS vào Store thấy nó báo có Key Windows 10 Enterprise Retail đã được kích hoạt trên máy rồi mà bây giờ em còn chưa nhớ được ra là liên kết đến tài khoản nào và Key là Key nào ấy bác.
Thế mới bực mình.

Với khả năng của cháu, bác nghĩ là cháu có thể tìm được last 5 digits của key đó qua lệnh từ CMD : slmgr.vbs /dlv. Và bởi vì cháu không thích dùng soft bên thứ ba, nếu là bác thì bác vào MsAct Plus, check key trong đó, nó chỉ hiện có last 5 digits, mình thử search với GG hay gửi lên đây nhờ các bạn khác tìm hộ nguyên dãy key của nó.

putin2019

Junior Moderator
Thành viên BQT
Em Active máy rồi nhưng khi chưa đăng nhập tài khoản MS vào Store thấy nó báo có Key Windows 10 Enterprise Retail đã được kích hoạt trên máy rồi mà bây giờ em còn chưa nhớ được ra là liên kết đến tài khoản nào và Key là Key nào ấy bác.
Thế mới bực mình.
Bạn dùng phần mềm bên thứ 3 PassFab Product Key Recovery là có thể xem đầy đủ thông tin key Windows và Office và các phần mềm đã kích hoạt trên máy tính của ban.

putin2019

Junior Moderator
Thành viên BQT
2 Key Office16_ProPlusMSDNR_Retail(get web/phone)
Checked onTime: 10/6/2019 8:33:22 AM (GMT+7)

Sửa lần cuối:

dungltcd

Lạt Ma
Em tìm mãi mà vẫn chưa thấy Key W10 Enterprise Retail đã Add vào Store thế mới khổ chứ.
Bác đã thấy Key bản này bao giờ chưa?
Key này tôi được biết 1 lần lâu lắm rồi , bạn quangkhang có giữ 1 key , Nhưng thật ra hầu như là ko thấy bao giờ
Chắc 2 bác nhầm chỗ nào đó thôi, Bản Enterprise không có Skus Retail nên sẽ không có key Retail dâu ạ.
7041

LamPK

Búa Gỗ
Bữa trước mình đem sửa máy họ cài bản win 10 Home single language.Giờ mình muốn nâng cấp lên thành bản pro mà không cần cài lại máy được không.
Nhờ các bác chỉ giáo giúp :(
Đa tạ !

thuwowngr

Cho đi là nhận được.
Bữa trước mình đem sửa máy họ cài bản win 10 Home single language.Giờ mình muốn nâng cấp lên thành bản pro mà không cần cài lại máy được không.
Nhờ các bác chỉ giáo giúp :(
Đa tạ !
Nhập hết vào cmd(admin) rồi chờ đến lúc nó khởi động lại xong là thành pro
Mã:
sc config LicenseManager start= auto & net start LicenseManager
sc config wuauserv start= auto & net start wuauserv
changepk.exe /productkey VK7JG-NPHTM-C97JM-9MPGT-3V66T
exit

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.