Thảo luận - Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~ | Page 184 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Vui lòng active giúp mình với: Office 2013 pro plus: Key: RNRG6-37G4H-VHK24-XRD6T-TJC9V
Step 2 ID:
6378226
2893310
0108750
1582544
0613604
6821965
3888535
7466414
4305444

Chân thành cảm ơn/
Topic ko hỗ trợ get CID bạn nhé! Vui lòng sửa lại bài và post bài nhờ sang topic phù hơp!

hok biết còn key office 2010 nào còn song cho em Xin với các bác. kiếm muh hok thấy. tks các pro nhiều
đã kiếm được và active thành công. bác nào cần cài office 2010 thì quay lại trang 156 để lấy key nha

hnhh2t

Búa Đá
Bác nào có key office 2019 pro plus retail hay volume cho em xin, em đi support với ạ. Em xin cảm ơn.

Sửa lần cuối:

thahtrung06

Rìu Chiến Bạc
Tài khoản bị khóa
Đề nghị bạn @hnhh2t cũng như các thành viên khác, khi chia sẻ key nên để vào thẻ ẩn, thẻ thank và không đăng công khai key. Các bạn xin key vui lòng không nói trống không, nên ăn nói lịch sự và xin key cụ thể, chi tiết để các thành viên support dễ dàng hỗ trợ hơn.

Nếu các bạn cần key mà ko phân biệt được bộ Office đang cài đặt là Retail hay VL có thể nhờ hỗ trợ active qua teamviewer ở topic phù hợp hoặc inbox riêng với thành viên support để nhận được sự trợ giúp cụ thể hơn.

Những bài viết vi phạm nội quy của topic, đăng key công khai không để trong thẻ ẩn, thẻ thank sẽ bị xóa mà không cần thông báo. Một lần nữa xin cảm ơn sự đóng góp của tất cả các bạn, giúp cho diễn đàn ngày càng phát triển mạnh mẽ hơn.

hnhh2t

Búa Đá
Đề nghị bạn @hnhh2t cũng như các thành viên khác, khi chia sẻ key nên để vào thẻ ẩn, thẻ thank và không đăng công khai key. Các bạn xin key vui lòng không nói trống không, nên ăn nói lịch sự và xin key cụ thể, chi tiết để các thành viên support dễ dàng hỗ trợ hơn.

Nếu các bạn cần key mà ko phân biệt được bộ Office đang cài đặt là Retail hay VL có thể nhờ hỗ trợ active qua teamviewer ở topic phù hợp hoặc inbox riêng với thành viên support để nhận được sự trợ giúp cụ thể hơn.

Những bài viết vi phạm nội quy của topic, đăng key công khai không để trong thẻ ẩn, thẻ thank sẽ bị xóa mà không cần thông báo. Một lần nữa xin cảm ơn sự đóng góp của tất cả các bạn, giúp cho diễn đàn ngày càng phát triển mạnh mẽ hơn.
Em xin lỗi. để em chỉnh sửa lại bài viết của mình. Bác chỉ cho em cách bỏ vào thẻ ẩn với ạ. Em có để vào spo mà nó không ẩn hay sao đó bác

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Em xin lỗi. để em chỉnh sửa lại bài viết của mình. Bác chỉ cho em cách bỏ vào thẻ ẩn với ạ. Em có để vào spo mà nó không ẩn hay sao đó bác
Bạn đọc bài viết này nhé!

thahtrung06

Rìu Chiến Bạc
Tài khoản bị khóa
Các bạn lưu ý, trong danh sách 91 key Office 2016 Pro Plus Retail bạn rregi5ter chia sẻ, mình đã lọc và check lại, hiện chỉ còn 16 key dùng được. Key die ngày một nhanh và sẽ hiếm sau đợt này. Vì vậy, ai đang dùng bản này cần nhanh tay lấy key để sử dụng nhé!
Danh sách 3 key cuối cùng còn sống, key được check mỗi ngày một lần.
-> Update: Check 10h52 ngày 10/10

Sửa lần cuối:

Nhanchu

Rìu Chiến Bạc Chấm
Các bạn lưu ý, trong danh sách 91 key Office 2016 Pro Plus Retail bạn rregi5ter chia sẻ, mình đã lọc và check lại, hiện chỉ còn 16 key dùng được. Key die ngày một nhanh và sẽ hiếm sau đợt này. Vì vậy, ai đang dùng bản này cần nhanh tay lấy key để sử dụng nhé!
Danh sách 16 key cuối cùng còn sống, key được check mỗi ngày một lần
No quote
Các cụ cứ check trên khoatoantin với china thì bao nhiêu key cũng hết.

dungltcd

Lạt Ma
Vừa thử tạo ra một key Office 2019 retail, mà không kích hoạt đc.
PKeyConfig : Office 2019 RTM19
Key : RT2HN-FXVJ9-JVCKW-R224G-TJHPT
Key Status : Valid
Product ID : 00413-21822-48367-AA358
Extended PID : XXXXX-04132-182-248367-00-1033-9200.0000-2802019
SKU ID : 5f472f1e-eb0a-4170-98e2-fb9e7f6ff535
Description : Office19_RTM19_ProPlus2019MSDNR_Retail
Edition ID : ProPlus2019Retail
Sub Type : X21-74618
License Type : Retail
Channel : ltPERP
Crypto ID : 4132 (1024)