Thiết kế & Đồ họa - Serif Affinity Designer 1.9.2.1035 Final - Thiết kế đồ họa | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thiết kế & Đồ họa Serif Affinity Designer 1.9.2.1035 Final - Thiết kế đồ họa

xboy0709

Rìu Chiến Chấm

Serif Affinity Designer- Phần mềm thiết kế đồ họa cao cấp cho người dùng, giúp bạn hiện thực hóa các ý tưởng của mình trong việc tạo dự án​

Tổng quan phần mềm Serif Affinity Designer Thiết kế đồ họa:​

Affinity Designer là phần mềm thiết kế đồ họa cao cấp cho người dùng, giúp bạn hiện thực hóa các ý tưởng của mình trong việc tạo dự án như thiết kế giao diện người dùng, đồ họa web. Affinity Designer sở hữu vector nhanh nhất, mượt mà nhất, chính xác nhất hiện có. Cho dù bạn đang làm việc về xây dựng thương hiệu, khái niệm nghệ thuật, dự án in ấn, biểu tượng, giao diện người dùng, UX hoặc trang web giả mạo, Affinity Designer sẽ cách mạng hóa cách bạn làm việc, trên macOS và Windows.

Affinity Designer sẽ giúp bạn xử lý các hình ảnh, cho phép phóng to thu nhỏ ảnh, hỗ trợ nhiều lớp chỉnh sửa và hiệu ứng giữ nguyên tình trạng, quản lý các kiểu màu sắc ICC, RGB, CMYK, LAB, Pantone. Bên cạnh đó, Affinity Designer hỗ trợ tính năng in nâng cao, xử lý các định dạng ảnh PSD, SVG, EPS, PNG và PDF/X khá dễ dàng, công cụ Artboard và khả năng kiểm soát màu sắc.

Các tính năng Affinity Designer​

• Hỗ trợ nhiều tính năng chỉnh sửa, kiểm soát màu sắc
  • Xử lý nhiều định dạng ảnh
  • Tính năng in nâng cao, trích xuất ảnh chất lượng cao
  • Công cụ thiết kế đồ họa cao cấp
  • Tùy chỉnh phím tắt, lưu lại các thao tác

LINK TẢI:

tuner

Búa Đá
Cảm ơn bạn chủ thớt. Đã đánh dấu để dành khi nào có dịp tải.

Affinity Designer này tương đương với Corel Draw / Adobe Illustrator. Mua 1 lần, ko kiểu thuê bao như Adobe. Có thể canh giảm giá dịp lễ cuối năm.

Sửa lần cuối:

xboy0709

Rìu Chiến Chấm
Cảm ơn bạn chủ thớt. Đã đánh dấu để dành khi nào có dịp tải.
À, mình tải về giải nén, cài đặt là xài luôn hay có thuốc thang gì ko ạ? :D
------
Thông tin thêm cho anh em:
Affinity Designer này tương đương với Corel Draw / Adobe Illustrator nè. Mà hãng bán giá dễ chịu lắm (mua 1 lần, ko thuê bao kiểu Adobe). Canh canh mấy đợt giảm giá mua cũng được.

Serif còn có Affinity Photo tương đương Photoshop nữa. Hy vọng bạn chủ thớt kiếm thêm cho anh em "trải nghiệm" ạ. :D
Có thuốc chữa bệnhđi kèm rồi nhé