Desktop & Văn phòng  Seer - Công cụ thao tác nhanh trên Windows

Hamano Kaito
Seer là một công cụ thao tác nhanh trên Windows. Giống như chế độ xem nhanh trên macOS, Seer còn cải tiến thêm để các bạn có thể tùy chỉnh và tốc độ duyệt nhanh hơn bao giờ hết
Điểm nổi bật của Seer
  • Duyệt tệp với dung lượng lớn
  • Duyệt tất cả các định dạng của tệp | Như phim ảnh, tài liệu, tệp văn bản, âm thanh, ngay cả PDF luôn
  • Nội dung xem nhanh các bạn có thể tùy chỉnh bao gồm cả sao chép
  • Có thể tùy chỉnh thêm cho ứng dụng thứ 3 <Add-On hoặc trình cắm Plug-in>
Ảnh xem thử | http://1218.io/seer/screenshot.html

Link Trang Nhà | http://1218.io/seer.html
Link Tải | Thông Tin | Dùng thử 30 ngày đầy đủ tính năng. Sau khi hết hạn sẽ bị vô hiệu hóa các cài đặt bị ẩn đi
Fix Full | Ai biết đâu !!!!
Fix Trial | Sẽ cập nhật ở #2

Trả lời

Lmao Lmao

Gà con
Mình thấy Cr@ck bản Microsoft Store lẫn Win32 Seer full version dễ mà, dùng từ 2.8.0 đến 3.0.1 nè.

Sửa lần cuối:

Lmao Lmao

Gà con
Đã viết xong lệnh cho fix trial.....Eheheheh
Để xem bạn @duongqw test trialreset của bạn ấy như thế nào !!! Mình sẽ bung fix ra nhưng thời cơ chưa chính mùi {angry} nên chưa muốn bung ra
---
Dev seer này quá bá đạo. Video demo fix trial

nhìn bác Cr@ck mình thấy khổ dâm vãi :))

Lmao Lmao

Gà con
Thế cr-ack như thế nào mới là ko khổ dâm !? Mà ko đọc kỹ cái phần mô tả trên video à !? {surrender}
---
À thì ra là vậy ! Đã tìm ra khóa của seer {sexy_girl}
Chỉ cần thay đổi vài giá trị hex là phần mềm thành full mà, key kiếc làm j {confuse}
Mình Cr@ck cả bản Win 32 exe thường + UWP Microsoft Store và để full 12 Plugins dưới PHẦN MÔ TẢ DESCRIPTION. Nếu thấy hay bác cho em 1 like + 1 sub nhé {big_smile}

Lmao Lmao

Gà con
Ông developer Seer k chịu thay đổi source code từ version 2.x.x đến 3.x.x nên dễ Cr@ck full là phải thôi {haha}

Hamano Kaito

Moderator
Ông developer Seer k chịu thay đổi source code từ version 2.x.x đến 3.x.x nên dễ Cr@ck full là phải thôi {haha}
Vậy mới có xài free được chứ bạn {rofl}. Mà cảm giác là ổng chưa thấy mấy cái c-rack này
Chứ nếu thấy nhiều tự ổng thay đổi cách thức code ngay thôi
---
Làm nhớ tới cái HQPlayer Desktop. Lúc còn cho xài trial 30 days làm trialreset xong, thì ông ta bỏ luôn trail days chuyển sang demo
Mò qua 4rum nước ngoài nhờ cr0ack "thăm ngàn" giúp thì ông Dev lại up build liên tọi
Cho đến hôm nay vẫn bị mấy cr-acker "thăm ngàn" mãi (Cay dái lắm). Cho chừa cái tội cắt trial days thay bằng demo trial{burn_joss_stick}

Hamano Kaito

Moderator
Weo !

What's new in Seer 3.1.1​

December 11, 2022
  • fixed a bug in license module
  • fixed a bug where clicking Check for Updates did not respond in some cases
  • updated PSD support