RogueKiller Anti-Malware (miễn phí 1 năm bản quyền) - Diệt Spyware, Malware hiệu quả | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

RogueKiller Anti-Malware (miễn phí 1 năm bản quyền) - Diệt Spyware, Malware hiệu quả

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Thân chào các bạn, hôm nay trang sharewareonsale giới thiệu soft này được dùng miễn phí một năm, tôi đã load về chạy thử trên máy thành công, một license được dùng cho 5 máy, các bạn vào link dưới đây điền thông tin, sau đó sharewareonsale sẽ gửi hướng dẫn cho bạn gồm Coupon code và trang để download về. Ngay tại trang sản phẩm, các bạn nhớ để thời hạn là 1 năm và nhấn Add to card, nó sẽ hiện qua trang khác, lúc này sẽ có box để cho bạn điền coupon. Điền xong click confirm hay proceed (tôi không nhớ chắc lắm) thì nó sẽ gửi đầy đủ information để Activate gồm email của bạn và license key. Bạn nhớ dùng email thật nhé.

Vài tấm hình minh hoạ:

Thời gian còn để đăng ký xem phần đóng khung hình chữ nhật

4029

4025

4026

Hình này tôi đã che email rồi, các bạn thấy tôi còn được 4 máy nữa:

4027

Kết quả sau khi clean:

4028

Lưu ý, tôi đã cài trên máy chỉ có Adguard, thành ra không biết nó có không tương thích với các`AV khác hay không, các bạn cẩn thận nhé.

Thân chúc tất cả các bạn thành công!

Lưu ý: Khi chạy install từ Sharewareonsale, nó sẽ có câu hỏi bạn có muốn save installer vào máy không? Các bạn nên check cái box đó, cài xong cho một máy thì mình cũng có file RogueKiller.exe trong folder Download luôn. Khi cần cài sang máy khác thì chạy file này và dĩ nhiên phải điền thông tin khi Activate đó các bạn.

Sửa lần cuối:

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Tôi mới đem sang cài trên bản Win7 cùng máy desktop, bản Win này thì tôi đã có cài sẵn Gridinsoft, Adguard, Malwarebytes và Eset 12. Cài vào thì đầu tiên nó đòi email và license, điền xong, mở chương trình ra thì nó vẫn là Free license, mình phải điền lại Resgistration một lần nữa thì mới là bản free 1 year nha các bạn. Chạy xong, remove cái nó báo, restart lại Win vẫn bình thường và cũng không thấy các soft AV khác báo conflict với nó:

4030

Bây giờ tôi chỉ còn cài được thêm 3 máy nữa thôi:

4031

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Tôi xin gửi lời cảm ơn chân thành đến bạn Admin đã chỉnh sửa lại tiêu đề cho bài viết, không biết có phải là QuangDucVNZ hay không? Thân chúc các bạn sức khoẻ, an vui và mọi sự như ý.

Hamano Kaito

Moderator
Cách trialreset soft của hãng này, khá dễ
1/ Chạy vào %programdata%/*/ <== dấu sao chỉ để tượng trưng cho 1 áp khác vd áp mình xài là C:\ProgramData\ADiag (chung hãng với soft bên trên)
2/ Xóa tệp config.ini đi rồi dk lại sẽ có 30 days dùng tiếp ! Ahihihi. Muốn backup ko cần điền key lại thì past cấu hình đó lại là ok

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Cách trialreset soft của hãng này, khá dễ
1/ Chạy vào %programdata%/*/ <== dấu sao chỉ để tượng trưng cho 1 áp khác vd áp mình xài là C:\ProgramData\ADiag (chung hãng với soft bên trên)
2/ Xóa tệp config.ini đi rồi dk lại sẽ có 30 days dùng tiếp ! Ahihihi. Muốn backup ko cần điền key lại thì past cấu hình đó lại là ok

Hiện tại họ đang cho dùng free 1 năm thì mình cứ dùng, sau đó sẽ thử làm theo cách của bạn để có trialreset.