PM Hệ thống - Revo Uninstaller Pro v 5.2.6 (Unregistered version) - License trên 90 ngàn ngày và luôn update thành công. | Page 5 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

PM Hệ thống Revo Uninstaller Pro v 5.2.6 (Unregistered version) - License trên 90 ngàn ngày và luôn update thành công.

Hamano Kaito

Moderator
Giấy phép đã đăng ký đây | Copy past vào thư mục C:\ProgramData\VS Revo Group\Revo Uninstaller Pro
Nếu có lỗi trong quá trình đăng ký thì dùng fix trail mình đã đăng, copy tệp giấy phép này vào mục chứa fix rồi chạy fix.

Sửa lần cuối:

hoamaixanh

Búa Đá Đôi
Giấy phép đã đăng ký đây | Copy past vào thư mục C:\ProgramData\VS Revo Group\Revo Uninstaller Pro
Nếu có lỗi trong quá trình đăng ký thì dùng fix trail mình đã đăng, copy tệp giấy phép này vào mục chứa fix rồi chạy fix.
No quote
Đang tạm thỏa mãn với bản 3.2.1 Pro bản quyền đang dùng, thấy file của bác hay nay nên nâng lên 4.1.2 -> Lấy cái .li của bản 3.2 đè lên cái 4.0 -> báo lỗi -> Lười cài lại nên up đè file của bác lên.
=> Nó báo Bản quyền với TÊN của mình và Phần giới hạn TG của bác.
=> Update tiếp lên bản 4.2 vẫn lưu bản quyền như thường, tắt phần mềm không báo Quảng cáo hay Popup gì?

kezihenry

Rìu Bạc
Đang tạm thỏa mãn với bản 3.2.1 Pro bản quyền đang dùng, thấy file của bác hay nay nên nâng lên 4.1.2 -> Lấy cái .li của bản 3.2 đè lên cái 4.0 -> báo lỗi -> Lười cài lại nên up đè file của bác lên.
=> Nó báo Bản quyền với TÊN của mình và Phần giới hạn TG của bác.
=> Update tiếp lên bản 4.2 vẫn lưu bản quyền như thường, tắt phần mềm không báo Quảng cáo hay Popup gì?

vì cấu trúc file lic của bản 3. khác bản 4. nên bạn không thể sử dụng bản quyền đấy được. Paste đè file lic của bác HamanoKaito thì sẽ có bản quyền với tên đăng ký cũ của bạn (cái này bạn thích thì sửa trong Registry ấy).

namprince187

Rìu Sắt
Trình gở ứng dụng thì tôi chỉ dùng di động , vì vậy mà linh động hơn bản setup
và thuòng dùng nhất là Uninstall tool , cũng lắm lúc phải cần đến REVO và total . Tôi lấy làm lạ đến giờ này vẫn còn có bạn dùng you uninstal khi mà trang chủ của nó nghỉ hưu rồi
ý bác là phần mềm Your Uninstaller?

pepePE

Rìu Chiến Vàng
VIP User
Rất cám ơn người tạo ra chủ đề (Hoàng Duch2) và tất cả những người đã chia sẻ phần mềm tuyệt vời này, tôi chúc bạn một ngày vui vẻ
:) {hug}

Oct 23rd

Búa Gỗ Đôi
No quote
Cảm ơn bác rất nhiều, e tìm cái này mãi mà giờ mới thấy, một lần nữa cảm ơn !!!