PM Hệ thống - Revo Uninstaller Pro v 5.3.0 (Unregistered version) - License trên 90 ngàn ngày và luôn update thành công. | Page 16 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

PM Hệ thống Revo Uninstaller Pro v 5.3.0 (Unregistered version) - License trên 90 ngàn ngày và luôn update thành công.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Số ngày dùng nhiều quá! Không biết phần mềm này có để dành được cho con cháu mấy trăm đời sau không nhỉ!Tôi muốn dùng chừng 2000 ngày là quá dư,bác có key hay patch nào cỡ đó không cho tôi xin?Cảm ơn bác.
Bạn lo xa quá rồi, trước mắt là đời của mình chừng vài chục năm nữa, riêng tôi nay gần 70 không biết tới 80 có còn sức khoẻ để dùng máy nữa hay không? Cứ vui với hiện tại, bằng lòng và trân trọng những gì mình đang có đi bạn.

Song Ngoc

Rìu Bạc
Bạn lo xa quá rồi, trước mắt là đời của mình chừng vài chục năm nữa, riêng tôi nay gần 70 không biết tới 80 có còn sức khoẻ để dùng máy nữa hay không? Cứ vui với hiện tại, bằng lòng và trân trọng những gì mình đang có đi bạn.
Tôi nói với Bác cho vui vậy thôi,Bác đừng lấy đó làm phiền nhé. Tôi năm nay 65, chắc Bác và Bác @Sec0 lớn hơn mấy tuổi.Chúng ta sống thêm 10,15 năm nữa biết có được hay không nên nói với Bác chừng 2000 ngày là quá đủ,ý của tôi là vậy.Tán gẫu cho vui vậy thôi. Để chuyển qua mục cài ,thảo luận Win 11 của bác dinhchung xin sự chỉ giáo của 2 Bác.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Tôi nói với Bác cho vui vậy thôi,Bác đừng lấy đó làm phiền nhé. Tôi năm nay 65, chắc Bác và Bác @Sec0 lớn hơn mấy tuổi.Chúng ta sống thêm 10,15 năm nữa biết có được hay không nên nói với Bác chừng 2000 ngày là quá đủ,ý của tôi là vậy.Tán gẫu cho vui vậy thôi. Để chuyển qua mục cài ,thảo luận Win 11 của bác dinhchung xin sự chỉ giáo của 2 Bác.
Nếu bạn để ý thì sẽ thấy tôi không vào topic đó, tôi hay vào topic này: Link, còn nói tới chỉ giáo thì tôi không dám nhận, tôi chỉ chia sẻ lại những gì tôi đã thực hành thành công trên máy mình thôi bạn.

Song Ngoc

Rìu Bạc
Nếu bạn để ý thì sẽ thấy tôi không vào topic đó, tôi hay vào topic này: Link, còn nói tới chỉ giáo thì tôi không dám nhận, tôi chỉ chia sẻ lại những gì tôi đã thực hành thành công trên máy mình thôi bạn.
Người lớn tuổi có khác!Bác nhã nhặn và quá khiêm tốn tôi rất mến mộ Bác .Xin cảm ơn Bác,chúc Bác vui và khỏe.