Re-up: ESET NOD32 bản V4 cho các máy cấu hình thấp | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Re-up: ESET NOD32 bản V4 cho các máy cấu hình thấp

Tran Quang Ha

Moderator
Thành viên BQT

katsukiltd

Rìu Sắt Đôi
- Cảm ơn bạn,, mình cũng đang tải file về kiểm tra đây. Đúng pass là vn-zoom.org
mình nhầm. ko phải do bạn chủ topic ghi sai. lúc còn ở forum cũ đúng là ghi vn-zoom.org nhưng từ khi forum đổi thành vn-z.vn thì nó thành ra như vậy.

vodailam

Gà con
Bản 4 bây giờ tự update lên bản mới nhất. Không biết admin có cách nào khắc phục được không hay bây giờ bắt buộc phải dùng bản mới luôn nhỉ.

katsukiltd

Rìu Sắt Đôi
Bản 4 bây giờ tự update lên bản mới nhất. Không biết admin có cách nào khắc phục được không hay bây giờ bắt buộc phải dùng bản mới luôn nhỉ.
cài bản 14 luôn đi bạn. key eset giờ nhiều lắm. hết hạn thì vô tìm key khác thôi. tuy các phiên bản đều dùng chung cơ sở dữ liệu nhưng bộ máy hoạt động bản mới được nâng cấp hết rồi.

vodailam

Gà con
cài bản 14 luôn đi bạn. key eset giờ nhiều lắm. hết hạn thì vô tìm key khác thôi. tuy các phiên bản đều dùng chung cơ sở dữ liệu nhưng bộ máy hoạt động bản mới được nâng cấp hết rồi.
Cảm ơn bạn. Mình có cài bản 14 nhưng nặng quá, máy chạy không nỗi. Hiện mình đang cài bản 8 để dùng tạm rồi.

thanhtambmt

Gà con
Tài khoản bị khóa
Thuốc của bản eset v4 không sử dụng được nữa bạn nào có cách khắc phục thì giúp anh em với. Máy mình cài win7x64 nên không sài được bản eset v14 .

thanhtambmt

Gà con
Tài khoản bị khóa
Bản eset v4 mình đang sử dụng rất tốt không bị nâng cấp lên phiên bản mới nhưng bây giờ nó đòi key và password, thuốc không còn tác dụng nữa, mình đã chạy lại file.reg của bạn Quang Hà nhưng cũng vẫn bị đòi key. Dùng các tool thuốc khác nhưng cũng không được, hết tác dụng rồi bạn nào có cách nào khắc phục xin giúp anh em với.

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Bản eset v4 mình đang sử dụng rất tốt không bị nâng cấp lên phiên bản mới nhưng bây giờ nó đòi key và password, thuốc không còn tác dụng nữa, mình đã chạy lại file.reg của bạn Quang Hà nhưng cũng vẫn bị đòi key. Dùng các tool thuốc khác nhưng cũng không được, hết tác dụng rồi bạn nào có cách nào khắc phục xin giúp anh em với.

Tham khảo bài này

katsukiltd

Rìu Sắt Đôi
Thuốc của bản eset v4 không sử dụng được nữa bạn nào có cách khắc phục thì giúp anh em với. Máy mình cài win7x64 nên không sài được bản eset v14 .
bạn vào link này để tải bản 12 về nhé. win7 chỉ dùng được V12, nhưng có thể tự động cập nhật lên bản mới nhất