This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

#Quora: Vài điều bí mật mà chị em sẽ không bao giờ nói với các anh là gì?

Business

Rìu Bạc Đôi
Câu hỏi: Vài điều bí mật mà chị em sẽ không bao giờ nói với mấy anh là gì?

Trả lời bởi Tanushri Sharma.

1. Hầu hết chị em đều xem phim sẽ, nhưng mà không có thừa nhận đâu.

2. Đôi khi chị em sẽ dùng lý do là đang có “kinh nguyệt” để hủy mấy buổi hẹn, không có cũng nói cho có luôn.

3. Khi nói chuyện mà chị em không có nhìn thẳng đối phương, khả năng cao bởi vì:

- Có chút rung động với bạn.

- Có tình cảm với bạn.

- Đang che giấu điều gì đó.

- Đang nói dối điều gì đó.

- Đang lo lắng.

4. Chị em rất thích được mấy anh vòng tay qua eo kéo sát lại gần và đặt một nụ hôn.

5. Chị em cũng rất thích được hôn vào cổ.

6. Nếu chị em có tình cảm chân thành và có chút suy nghĩ mơ màng về các anh, thì đảm bảo chỉ cần một cái chạm nhẹ nhàng thôi cũng đủ hạ gục được chị em rồi. Nghe nào, đơn giản chỉ là một cái chạm nhẹ ngẫu nhiên thôi nhé.

7. Chị em không thích, ừm thậm chí là ghét mấy người đàn ông không hướng đến mối quan hệ lãng mạn, thay vào đó cứ đè con gái người ta ra mà hỏi về “size”. Chị em có thể nói về chuyện đó nhưng lại cảm thấy bị xúc phạm đó.

8. Cho dù anh có là bạn trai hay là gì đi nữa thì hầu hết chị em cũng sẽ dần mất thiện cảm, thậm chí là chút tôn trọng với mấy anh nếu yêu cầu mấy kiểu ảnh ót, video NUDE.

9. Chị em cực ghét cái kiểu mấy anh khoe khoang xem có bao nhiêu em xinh tươi đang tán tỉnh hay theo đuổi mấy người. Ừ, rồi không đi nói chuyện yêu đương vui vẻ với mấy em đó đi chứ nói chuyện với tụi tui chi?

10. Chị em cũng cực kỳ cực kỳ không thích cái kiểu mấy anh khoe khoang đồ mình mua được mà bằng tiền của ba mẹ á. Có thể anh sinh ra đã ngậm thìa vàng rồi, nhưng mà không mấy quan tâm, kiểu đó rất khó để gây được ấn tượng với một người phụ nữ chân chính.

11. Chị em rất thích việc mấy anh có thể nhớ đến những điều liên quan đến họ, điều nhỏ nhỏ cũng thấy vui. Ví dụ như những ngày kỷ niệm đặc biệt, những điều chị em thích/ghét, hay nỗi ám ảnh về thứ gì đó chẳng hạn.

12. Chị em cũng rất thích được mấy anh nghịch tóc.

13. Nếu mấy anh nấu ăn giỏi, ừ, đạt 10/10 điểm ấn tượng rồi đó.

14. Chị em cực kỳ GHÉT khi mấy anh cứ nhắc về người yêu cũ.

15. Nếu mấy anh giới thiệu người yêu mình với bạn bè, người thân đảm bảo chị em sẽ rất vui.

16. Chị em đánh giá cao những người có tính hài hước (nhớ là phải duyên nữa).

17. Nếu mấy anh có lỡ đánh giá bạn gái mình vì mấy thói quen nữ tính (ví dụ như mít ướt, nhõng nhẽo, bánh bèo này kia) thì không mấy hay đâu. Tụi tui là con gái đó, mấy ông mong đợi gì ở tụi tui nữa?

18. NẾU ANH TÔN TRỌNG TÔI, YÊM TÂM ĐI TÔI CÒN TÔN TRỌNG ANH HƠN.

19. Chị em cũng sẽ để ý cái cách anh cư xử với nhân viên bảo vệ, lái xe, bồi bàn, hay cách anh nói chuyện điện thoại, cách anh cư xử trên mạng xã hội như nào. Tụi tôi hiểu là mấy anh sẽ luôn cố gắng đối tốt với người mình thích. Nhưng cách anh hành xử với người khác cũng rất quan trọng đó.

20. Khi mấy anh cứ hay lo lắng cho bạn gái mình thì thực sự là rất đáng yêu. Có thể đôi khi mấy anh sợ gây ra lỗi hay gì đó, nhưng mà đừng để ý quá nhiều. Điều đó chứng tỏ là mấy anh thực sự bận tâm đến mối quan hệ này thôi.

21. Em luôn muốn anh đứng ở trước mặt em đây này. Anh có thể khóc, nó không có làm giảm bớt đi phần nam tính của anh. Không phải anh hay nuông chiều em sao, em cũng có thể nuông chiều anh được. Chỉ cần cho em cơ hội để làm việc đó thôi.

SenDalat9x

Rìu Sắt
Để mà nói đọc hiểu phụ nữ thì siêu máy tính lượng tử cũng ko thể đọc hết nổi đâu .

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
Trước đây em có quen ai k?
Ba má em khó lắm có cho đi chơi đâu, hết giờ làm là về nhà à.
Chuẩn bị cưới thì em xin lỗi, em đã đi quá giới hạn với bạn trai cũ. Người như em không xứng với anh đâu.
Đừng cố hiểu phụ nữ