Chia sẻ - Quản Lý Kỷ Luật Bản Thân Bằng Disciplined - Miễn Phí Trọn Đời. | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Quản Lý Kỷ Luật Bản Thân Bằng Disciplined - Miễn Phí Trọn Đời.

Swist

Búa Gỗ Đôi
VIP User
Trình theo dõi thói quen hàng ngày: Quản lý mục tiêu, xây dựng thói quen, giữ kỷ luật.

Giới thiệu ứng dụng ( dịch bằng công cụ dịch tự động)
Gặp gỡ Disciplined - một ứng dụng theo dõi thói quen mang tính đột phá, định nghĩa lại cách bạn xây dựng và duy trì các thói quen hàng ngày của mình. Với Disciplined, việc tạo ra các thói quen bền vững không chỉ là mục tiêu mà còn là hiện thực. Tối ưu hóa hành trình tự cải thiện bản thân với giao diện thân thiện và các tính năng mạnh mẽ biến tham vọng thành hành động!

TÍNH NĂNG CHÍNH:

Công Cụ Hình Thành Thói Quen: Tạo và tùy chỉnh thói quen một cách dễ dàng. Cho dù đó là tập thể dục, đọc sách hay thiền định, Disciplined giúp bạn tạo ra một thói quen bền vững.

Theo Dõi Tiến Trình: Theo dõi sự phát triển của bạn với các biểu đồ trực quan. Hệ thống trực quan của chúng tôi cho phép bạn giám sát các chuỗi ngày thành công, giữ cho bạn luôn có động lực mỗi ngày.

Nhắc Nhở Cá Nhân: Không bao giờ bỏ lỡ một thói quen! Đặt nhắc nhở cho các thói quen của bạn và nhận thông báo vào thời điểm hoàn hảo để giữ bạn đúng lộ trình.

Thống Kê Chi Tiết: Nắm bắt thông tin chi tiết về các thói quen của bạn. Hiểu rõ tiến trình của bạn với các thống kê chi tiết và điều chỉnh thói quen để đạt hiệu suất tối ưu.

Lịch Trình Linh Hoạt: Điều chỉnh thói quen theo cuộc sống của bạn. Với lịch trình linh hoạt, dù là hàng ngày, hàng tuần hay các khoảng thời gian không cố định, Disciplined phù hợp với lối sống của bạn.

Tích Hợp Liền Mạch: Đồng bộ dữ liệu đa thiết bị với Disciplined mang lại sự hài hòa cho cuộc sống cá nhân và công việc của bạn.

TẠI SAO CHỌN DISCIPLINED?

Disciplined không chỉ là một công cụ theo dõi thói quen; đó là người đồng hành trong hành trình hướng tới kỷ luật tự giác và sự phát triển cá nhân của bạn. Chúng tôi tin rằng những thay đổi nhỏ, đều đặn sẽ dẫn đến những chuyển biến lớn.

Tham gia cộng đồng người dùng đã tìm thấy sự kỷ luật và thành tựu mới với ứng dụng của chúng tôi. Tải xuống Disciplined và bắt đầu hành trình hướng tới một cuộc sống năng suất và viên mãn hơn!

Chính Sách Bảo Mật: https://getdisciplined.app/privacy

Điều Khoản Dịch Vụ: https://getdisciplined.app/terms
Cách kích hoạt:

nhấn phiên bản ứng dụng ba lần và sau đó nhập mã "SECRET".

@tuanhvn n
mở app vào settings ( biểu tượng răng cưa phía dưới góc phải ), kéo dưới cùng có mục "App Version" nhấp 3 lần nó sẽ hiển thị mục nhập mã nhé

tuanhvn

Búa Đá
dành cho những ai nhìn mà chưa hiểu cách thực hiện :
mở app vào settings ( biểu tượng răng cưa phía dưới góc phải ), kéo dưới cùng có mục "App Version" nhấp 3 lần nó sẽ hiển thị mục nhập mã nhé

rkdcs93

Búa Gỗ Đôi
VIP User
Trình theo dõi thói quen hàng ngày: Quản lý mục tiêu, xây dựng thói quen, giữ kỷ luật.

Giới thiệu ứng dụng ( dịch bằng công cụ dịch tự động)

Cách kích hoạt:

nhấn phiên bản ứng dụng ba lần và sau đó nhập mã "SECRET".

@Tuanhn

Tuy là cho iOS nhưng mình có test trên Android, cũng làm được nha bác.

Swist

Búa Gỗ Đôi
VIP User
Đã đăng ký thành công

Chú ý để tránh nhà phát triển đột ngột thay đổi chính sách bạn sẽ bị thu tiền . Bạn nên dùng tài khoản không có hồ sơ thanh toán hoặc tài khoản phụ.

Tài khoản liên kết với thẻ Visa lúc nào cũng 0đ. Nhưng khi cần thì thẻ vẫn có tiền để thanh toán ^^