Giveaway  Quà tặng đặc biệt miễn phí 1 năm bản quyền AOMEI FoneTool quản lý sao chép dữ liệu cho iPhone

VNZ-NEWS
Vn-Z.vn Ngày 22 tháng 02 năm 2023, AOMEI FoneTool là công cụ, trình chuyển đổi dữ liệu , sao chép lưu trữ thông tin dành cho iPhone rất an toàn, đáng tin cậy— Phiên bản FoneTool mới nhất, đã được AOMEI nâng cấp giao diện , cập nhật các tính năng từ AOMEI MBackupper giúp người dùng nhanh chóng hoàn tất quá trình truyền dữ liệu trên iPhone.

Để giúp người dùng có những trải nghiệm tốt hơn, cũng như tri ân tới bạn đọc Vn-Zoom. AOMEI và Vn-Zoom cùng phối hợp tổ chức chương trình tặng công cụ FoneTool chuyển đổi dữ liệu cho iPhone tốt nhất, nhằm gửi tới người dùng Vn-Zoom và người dùng iPhone những lợi ích tốt nhất.

Tham gia nhận công cụ FoneTool từ AOMEI bạn sẽ các ưu đãi đặc biệt sau:

1. Nhận bản quyền phần mềm FoneTool Pro trị giá $ 29,95 MIỄN PHÍ
2. Tận hưởng giao diện người dùng và chức năng mới được nâng cấp
3. Nhanh chóng chuyển dữ liệu từ iOS sang iPhone14 mới
4. Dễ dàng sao lưu và khôi phục iPhone 14 phòng tránh bị mất dữ liệu
5. Xóa vĩnh viễn dữ liệu iPhone cũ giúp bảo vệ an ninh riêng tư
6. Nhiều chức năng thiết thực khác đang chờ đón mang lại trải nghiệm iOS tốt nhất

Các bước nhận bản quyền

Thời gian diễn ra giveaway đến ngày 08 tháng 03 năm 2023.

Chúc các bạn vui vẻ.

Vn-Z.vn team tổng hợp

Trả lời

kimsonvnus

Gà con
androis sang android thì nên dùng soft nào mod nhỉ?
Android thì nhiều cách chủ yếu xem bác đang dùng dòng gì mới đc. Ví dụ như mấy con SSG thì nó có Smart Switch, tìm thiết bị cần chuyển và cứ làm lần lượt theo các bước là xong, các loại khác thường thì t thấy backup chủ yếu bằng tài khoản ggdrive hoặc onedrive còn mấy con khác hãng cùng type-C thấy bảo có thể dùng cáp 2 đầu type-C kết nối và bật điện thoại mới để lấy dữ liệu từ con cũ đang dùng (cái này mình chưa thử nên ko kiểm chứng đc) ......

Còn tool thì bác thử: Send AnyWhere

nam470

Búa Gỗ
Tài khoản bị khóa
Thử xem sao, trước giờ toàn dùng 3uTool. Thanks chủ thớt.

Long Sao

Junior Moderator
Bài viết rất hay vì cái phần mềm khá hữu dụng. Cảm ơn anh em vn-z nhé. Mình sưu tập về khi nào cần thì dùng. Mình hiện tại dùng Linux/ Ubuntu nên không có nhu cầu về Windows nhiều lắm. Nhưng đóng góp của bạn rất tuyệt vời. Học hỏi thêm từ bạn rất nhiều. Sẽ ủng hộ thêm nhiều bài hay của bạn nữa.