PRTG Network Monitor v21.0 - Phần Mềm Giám Sát Tất Cả Hệ Thống, Thiết Bị, Lưu Lượng Truy Cập, Ứng Dụng | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

PRTG Network Monitor v21.0 - Phần Mềm Giám Sát Tất Cả Hệ Thống, Thiết Bị, Lưu Lượng Truy Cập, Ứng Dụng

MrTien

Rìu Bạc

PRTG Network Monitor là một giải pháp giám sát mạng mạnh mẽ và toàn diện, giúp tổ chức của bạn kiểm soát, giám sát và quản lý mạng một cách chuyên nghiệp. Với sự kết hợp giữa tính năng đa dạng, khả năng mở rộng linh hoạt và giao diện người dùng thân thiện, PRTG Network Monitor mang đến cho bạn khả năng theo dõi và phát hiện sự cố mạng một cách dễ dàng và hiệu quả.
  1. Giám sát mạng toàn diện: PRTG Network Monitor cung cấp một cái nhìn tổng quan về mạng của bạn, cho phép bạn theo dõi và kiểm tra tình trạng của tất cả các thành phần quan trọng như máy chủ, thiết bị mạng, ứng dụng, dịch vụ và giao thức. Bạn có thể theo dõi các thông số quan trọng như băng thông, sử dụng tài nguyên, tình trạng kết nối và nhiều hơn nữa.
  2. Phát hiện và cảnh báo sự cố mạng: PRTG Network Monitor cung cấp khả năng phát hiện sự cố mạng một cách tự động và cung cấp cảnh báo ngay lập tức khi có sự cố xảy ra. Bạn có thể đặt các ngưỡng cảnh báo để được thông báo khi các thông số vượt quá giới hạn đã định trước, giúp bạn nhanh chóng ứng phó và giảm thiểu thời gian chết mạng.
  3. Báo cáo và phân tích mạng: PRTG Network Monitor cung cấp khả năng tạo báo cáo tự động về hiệu suất và hoạt động của mạng. Bạn có thể theo dõi xu hướng và biểu đồ, phân tích dữ liệu lịch sử và nhận được thông tin chi tiết về mạng của bạn. Những báo cáo này giúp bạn đánh giá tình trạng mạng, phát hiện các vấn đề tiềm ẩn và đưa ra các quyết định cải thiện hiệu suất mạng.
  4. Đa nền tảng và mở rộng: PRTG Network Monitor hỗ trợ nhiều nền tảng và có khả năng mở rộng linh hoạt để phù hợp với môi trường mạng của bạn. Bạn có thể giám sát mạng trên các hệ điều hành khác nhau, từ Windows đến Linux, và hỗ trợ một loạt các giao thức và thiết bị mạng. Điều này giúp bạn dễ dàng tích hợp và triển khai PRTG Network Monitor trong hạ tầng mạng hiện có của mình.
  5. Giao diện người dùng thân thiện: PRTG Network Monitor được thiết kế với giao diện người dùng thân thiện và dễ sử dụng. Bạn có thể tùy chỉnh và cấu hình giao diện theo nhu cầu của mình, hiển thị các thông tin quan trọng và báo cáo theo cách mà bạn muốn. Điều này giúp bạn dễ dàng quản lý và theo dõi mạng của mình một cách hiệu quả.
Với PRTG Network Monitor, bạn có thể đảm bảo rằng mạng của bạn luôn hoạt động ổn định và hiệu quả. Từ việc theo dõi sự cố và phát hiện kịp thời cho đến phân tích hiệu suất và báo cáo, PRTG Network Monitor là một công cụ không thể thiếu cho việc quản lý mạng chuyên nghiệp.

PRTG Network Monitor v21.0

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm, phần mềm đang gặp sự cố, mình sẽ chia sẻ lại sau khi kiểm tra ổn định nhé.

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo hướng dẫn ở topic bên dưới:

Update: Xóa link download trong vài ngày, sẽ cập nhật lại cho anh em.

Sửa lần cuối:

MrTien

Rìu Bạc
Bác share cho em bản này với ạ
huhu bản này đang tạm thời lỗi, hic hic có mỗi bản 17 là còn xài được {ah}

tuandks

Rìu Vàng
Mấy AE vẫn hóng các tiền bối up bản new để dùng trải nghiệm =))
Trên mạng có mỗi bản 17.