[Old Voz] Tất cả các voz lưu vong vào topic này trò chuyện nào | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[Old Voz] Tất cả các voz lưu vong vào topic này trò chuyện nào

123b123

Búa Gỗ
Thấy Voz di cư qua tinh tướng nhiều lắm mà, thím ko qua đó sao.
mình ko thích cái tinhtuong với ihiep lắm, thôi thà qua đây giao lưu còn vui hơn chơi với ihiep. Tinhtuong chi vào cái homepage đọc công nghệ là chính.

dammage

Rìu Chiến
hay vô topic ảnh động bên đó giải trí mà lúc này hông thấy ai update nữa hết trơn

Sửa lần cuối:

aki71984

Gà con
mình ko thích cái tinhtuong với ihiep lắm, thôi thà qua đây giao lưu còn vui hơn chơi với ihiep. Tinhtuong chi vào cái homepage đọc công nghệ là chính.
Lão ihiep khiến mình ghét tinhtuong theo, lão cãi không được người ta ban luôn khỏi group. lão này mang nặng tư tưởng chính trị

123b123

Búa Gỗ
hay vô topic ảnh động bên đó giải trí mà lúc hay hông thấy ai update nữa hết trơn
cái topic đó mình có download 1 mớ gif về dùng để chat troll nhau, sau ít ai update tiếp.
VNZ có tính năng Multi Quote ko ta, thím nào chỉ mình với.
Voz tân với voz cũ đều đang khóa tạo topic mới rồi thím ơi. :( buồn quá đi qua đây chơi :)

Cloud

Administrator
cái topic đó mình có download 1 mớ gif về dùng để chat troll nhau, sau ít ai update tiếp.
VNZ có tính năng Multi Quote ko ta, thím nào chỉ mình với.
Voz tân với voz cũ đều đang khóa tạo topic mới rồi thím ơi. :( buồn quá đi qua đây chơi :)
Nhấn vào trả lời.

123b123

Búa Gỗ
kaka, có khi nào nguyên topic này bị ăn ban hết k ta?
Tôi thấy min mod bên này dễ thương đó chứ. Vô hỏi tính năng mà assmin vào trả lời luôn. Chứ ai như mấy thằng mod bên kia tối ngày chỉ chăm chăm cho ae ra đảo khỉ.

Nguyen Tuan Lc

Rìu Sắt Đôi
cơ mà bao giờ vnzoom mới có app cho điện thoại cho bằng bạn bằng bè nhỉ. em thấy ở vnzoom nhiều cao thủ ở ẩn. tại sao mn không hợp lực viết app cho vnzoom nhỉ. mình mà biết mình làm ngay

123b123

Búa Gỗ
cơ mà bao giờ vnzoom mới có app cho điện thoại cho bằng bạn bằng bè nhỉ. em thấy ở vnzoom nhiều cao thủ ở ẩn. tại sao mn không hợp lực viết app cho vnzoom nhỉ. mình mà biết mình làm ngay
Chuẩn. Ngồi post trên đt cực hình khi muốn chèn icon vô. Viết cái app cho ae xài trên đt sẽ tăng tương tác nhìu hơn.

ohmygodness

Rìu Sắt
voz tân dùng xenforo thì có khác gì ở đây {amazed}
dùng 1 thời gian là quen thôi, cần gì app giờ có voz next extension rồi cũng khá ngon, dùng đc cho cả firefox mobile.

dragonking91

Rìu Chiến
Tôi thấy min mod bên này dễ thương đó chứ. Vô hỏi tính năng mà assmin vào trả lời luôn. Chứ ai như mấy thằng mod bên kia tối ngày chỉ chăm chăm cho ae ra đảo khỉ.
Hồi mới lập nick trên vnz, mình phát hoảng khi có điều luật cmt dựa vào tuổi tác, từ đó mình k vào đây nữa. đợt gần đây quay lại k còn điều cổ hũ đó.