Chia sẻ - Office 365 & Onedrive 1 TB | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Office 365 & Onedrive 1 TB

LivelCarla

Rìu Chiến Vàng
Bước 1 - Đi tới
Bước 2 - Đăng ký tài khoản tạm thời của bạn.
Bước 3: Kiểm tra xem tôi không phải là rô bốt và nhấp vào gửi.
Bước 4 - Nhớ email và mật khẩu ban đầu của bạn, sau đó nhấp vào Đăng nhập.
Bước 5 - Đăng nhập bằng email và mật khẩu ban đầu của bạn.
Bước 6 - Cập nhật mật khẩu của bạn, sau đó nhấp vào đăng nhập.
Bước 7 - Nhấp vào Tiếp theo, sau đó nhập mật khẩu email mới của bạn và đăng nhập.
Bước 8 - Bạn cũng có thể thay đổi email của mình hoặc bỏ qua cài đặt và sau đó nhấp vào Có.
Bước 9 - Sau đó, bạn có thể tận hưởng “Onedrive 5TB được cấp phép và Đăng ký trọn đời Microsoft 365”.

taihdhpu2

Rìu Vàng
Cái này chỉ có Onedrive 1TB thôi còn không có Office 365. Mình vừa đăng kí thử

Doan888888

Búa Gỗ Đôi
Bước 1 - Đi tới
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Bước 2 - Đăng ký tài khoản tạm thời của bạn.
Bước 3: Kiểm tra xem tôi không phải là rô bốt và nhấp vào gửi.
Bước 4 - Nhớ email và mật khẩu ban đầu của bạn, sau đó nhấp vào Đăng nhập.
Bước 5 - Đăng nhập bằng email và mật khẩu ban đầu của bạn.
Bước 6 - Cập nhật mật khẩu của bạn, sau đó nhấp vào đăng nhập.
Bước 7 - Nhấp vào Tiếp theo, sau đó nhập mật khẩu email mới của bạn và đăng nhập.
Bước 8 - Bạn cũng có thể thay đổi email của mình hoặc bỏ qua cài đặt và sau đó nhấp vào Có.
Bước 9 - Sau đó, bạn có thể tận hưởng “Onedrive 5TB được cấp phép và Đăng ký trọn đời Microsoft 365”.
Nhanh, gọn, chất lượng. Tks bạn

buianhcuongit

Búa Đá Đôi
Em thấy chỉ được 1 TB onedrive, còn muốn nhận 365 cài lên máy luôn thì là Not Free :v

BironKing

Búa Gỗ Đôi
nhanh chóng, gọn nhẹ, để lưu trữ và share file linh tinh thì đc, chứ lưu trữ cá nhân thì ko nên, bay acc lúc nào chả biết

trantrong1512

Búa Đá
nhanh chóng, gọn nhẹ, để lưu trữ và share file linh tinh thì đc, chứ lưu trữ cá nhân thì ko nên, bay acc lúc nào chả biết
1 TB thì cũng thích đấy nhưng sợ nhất khoản bay màu, thôi thì trung thành với 15GB vậy {feel_good},đủ dùng cho công việc.

Cao Hien

Búa Gỗ Đôi
Các bác cho em hỏi làm sao để tải file có dung lượng hơn 250GB lên onedriver.