O&O Defrag 25 Professional Edition 25.6 và 26.1 - giấy phép miễn phí | Page 14 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

O&O Defrag 25 Professional Edition 25.6 và 26.1 - giấy phép miễn phí

stevenboivy

Búa Gỗ
sorry thớt chớ mình dùng 4,5 key post like xong đành unlike...chớ chả có key nào dùng dc ..
cuối cùng down bản portable về dùng cho xong..

note : thấy bạn up nhiệt tình quá..ơ mà sợ chả ai dùng dc.. :D

phamvantruc

VN Zoom
Thành viên BQT
sorry thớt chớ mình dùng 4,5 key post like xong đành unlike...chớ chả có key nào dùng dc ..
cuối cùng down bản portable về dùng cho xong..

note : thấy bạn up nhiệt tình quá..ơ mà sợ chả ai dùng dc.. :D
Bạn tải đúng O&O Defrag Professional 25.6 mình để ở trang số 1 là dùng được key thôi .

stevenboivy

Búa Gỗ
Bạn tải đúng O&O Defrag Professional 25.6 mình để ở trang số 1 là dùng được key thôi .
thì link của bạn trỏ tới trang chủ rồi down bản Version 25.6.7601 Professional
mình lấy 4,5 key(O&O Defrag Professional 25.6) mà chưa thấy ai like..mà k kích hoạt dc hix..
nên phải down bản portable 25 về dùng .. (mình chọn bản 25 vì nghĩ bản cũ sẽ dễ kích hoạt hơn)

phamvantruc

VN Zoom
Thành viên BQT
thì link của bạn trỏ tới trang chủ rồi down bản Version 25.6.7601 Professional
mình lấy 4,5 key(O&O Defrag Professional 25.6) mà chưa thấy ai like..mà k kích hoạt dc hix..
nên phải down bản portable 25 về dùng .. (mình chọn bản 25 vì nghĩ bản cũ sẽ dễ kích hoạt hơn)
Bạn chọn bản 25 tải về nhập key vô là OK

O&O Defrag Professional 25.6​