Hỏi/ Thắc mắc - Nhờ tư vấn Build Case cho nhu cầu học lập trình và giải trí | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Nhờ tư vấn Build Case cho nhu cầu học lập trình và giải trí

tvthoi1984

Rìu Vàng Đôi
VIP User
Kinh phí tầm 7triệu. Đã có thùng và màn hình.
Nhờ các Bạn tư vấn giúp. Mình mua cho thằng cháu.
Nhu cầu chủ yếu để thằng cháu (Lớp 10) vọc vạch và học lập trình.

Sửa lần cuối:

tvthoi1984

Rìu Vàng Đôi
VIP User
Cảm ơn bạn @Radegon !

Vậy thì nhờ bạn tính luôn giúp mình cái thùng máy luôn thử nó lên bao nhiêu tiền. và đặt mua mấy món này ở chỗ nào uy tín. (mình ở Đăk Lăk)

Radegon

Búa Gỗ Đôi
Cảm ơn bạn @Radegon !

Vậy thì nhờ bạn tính luôn giúp mình cái thùng máy luôn thử nó lên bao nhiêu tiền. và đặt mua mấy món này ở chỗ nào uy tín. (mình ở Đăk Lăk)
đây bác, case thì nó có nhều giá, 300,400,500,1tr... nếu bác muốn build kiểu kinh tế mà mạnh trong tầm giá thì thay đổi 1 chút linh kiện là ok, còn mua ở đâu thì em thấy ngon bổ rẻ thì ở tinhocngoisao, còn bác thích các thương hiệu mạnh có thể xem qua bên phongvu, gearvn...

KinhKha1987

Búa Đá
đây bác, case thì nó có nhều giá, 300,400,500,1tr... nếu bác muốn build kiểu kinh tế mà mạnh trong tầm giá thì thay đổi 1 chút linh kiện là ok, còn mua ở đâu thì em thấy ngon bổ rẻ thì ở tinhocngoisao, còn bác thích các thương hiệu mạnh có thể xem qua bên phongvu, gearvn...
Bữa nào nhờ bác tư vấn bộ AMD hay Intel 17tr nha {big_smile} để gom lúa đã