Hỏi/ Thắc mắc - Nhờ cao nhân chỉ cách thoát lỗi không thể kích hoạt office 2016 VL? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Nhờ cao nhân chỉ cách thoát lỗi không thể kích hoạt office 2016 VL?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

nambk38

Gà con
E có cài 1 bản office 2016 retail và đc 1 bác trên này giúp kích hoạt, nhưng e lại quên k backup giờ mất luôn bản quyền và e lại xóa bản retail đi và cài bản vl ( xóa bằng công cụ của microsoft )
E kiếm đc key và confirmation ID các kiểu, điền key qua Msact thì báo thành công nhưng mở office ra thì nó cứ bắt kích hoạt, e cũng điền đúng mã giống như đã nhập vô msact nhưng toàn báo lỗi ID không hợp lệ.
Mong các bác chỉ giáo cách gỡ hoàn toàn những key gì liên quan tới office đã từng cài vào máy để e làm lại từ đầu. Cảm ơn tất cả :D

nambk38

Gà con
e làm cho cty nhật nên sài office tiếng nhật bác ạ :D k phải tiếng tàu đâu

nambk38

Gà con
Gì mà tiếng china ko vậy. Bạn đăng bài nhờ trợ giúp kích hoạt lên topic này. Hoặc topic này nếu chưa đủ điều kiện. Sẽ có các supporter giúp cho bạn.
nhờ nhiều lần e cũng ngại :D

statistics

Moderator
Thành viên BQT
E có cài 1 bản office 2016 retail và đc 1 bác trên này giúp kích hoạt, nhưng e lại quên k backup giờ mất luôn bản quyền và e lại xóa bản retail đi và cài bản vl ( xóa bằng công cụ của microsoft )
E kiếm đc key và confirmation ID các kiểu, điền key qua Msact thì báo thành công nhưng mở office ra thì nó cứ bắt kích hoạt, e cũng điền đúng mã giống như đã nhập vô msact nhưng toàn báo lỗi ID không hợp lệ.
Mong các bác chỉ giáo cách gỡ hoàn toàn những key gì liên quan tới office đã từng cài vào máy để e làm lại từ đầu. Cảm ơn tất cả :D

Box HĐH có một topic giúp các mem giải quyết các vấn đề về Windows và Office rồi.
Mình close topic vì sai nội qui.
Link topic ở #6.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.