This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Yêu cầu Phần mềm Nhờ anh em hỗ trợ giúp phần mềm may mặc?

caniquy

Búa Đá

hi AE

mình gặp ca này mấy ngày rồi mà chưa có sửa được nhờ AE hổ trợ giúp phần mềm >> ModarisV7R2<<
mình cài trên
-win 7 64 thì ok
-win 10 64 thì có máy được máy này thì không được ( main asus h310- )
LỔI KHI KHỞI ĐỘNG LẠI MÁY OR ĐANG CÀI NÓ ĐIỀU BÁO >> MÀN HÌNH XANH @@!

hi vọng ae có đụng tới phần mềm này hổ trợ giúp- or có bản nào full Cr@ck- key gì đó share mình cài với
mình tìm trên mạng họ KHÔNG GIÚP , kêu chuyển khoản 5 xị ( 500k) thì mới đưa key . nhung không bik đưa rồi sài có full chức năng or ổn định không??
cảm ơn AE đả đọc. chúc sức khỏe + vui vẻ

caniquy

Búa Đá
hic - không ae nào sài ứng dụng hay bik ca này hổ trợ giúp mình với

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Trước khi cài đặt bạn tắt phần mềm diệt virus chưa?
Nếu rồi mà cài vẫn lỗi bạn thử tải bản bên dưới (chưa test):
View hidden content is available for registered users!

tamthangia

Rìu Vàng Đôi
Thường thì mấy cái phần mềm này nó đều bắt phải tắt driver signature enforcement , còn xanh có phải do nó ko thì bạn phải cung cấp dump hoặc hình bosd .
Mấy cái phần mềm này cùng lắm kiếm dc bản cũ , còn bản mới có key hoặc thuốc thì chỉ bên bán máy in đi kèm có , và họ đã mất tiền mua key hoặc thuốc thì chả dại gì cho bạn free đâu. Vốn bản thân nó là phần mềm chỉ dành cho doanh nghiệp dệt may nên ko phổ biến

caniquy

Búa Đá
Trước khi cài đặt bạn tắt phần mềm diệt virus chưa?
Nếu rồi mà cài vẫn lỗi bạn thử tải bản bên dưới (chưa test):
No quote
oh...mình test hơn 20 lần rồi -và sài nhiều cách lắm rồi . củng như sài cách mà bạn đả hướng dẩn nhưng nó cứ bị -- dump . cảm ơn bạn để mình sài key của bạn coi ntn

caniquy

Búa Đá

mình có thấy nó báo lổi liên quan tới File >>mkbus.sys ...gì đó @@ nhưng không bik cách tắt ntn.@@ bạn biết cách tắt nó không? hướng dẩn mình với - thanks

tamthangia

Rìu Vàng Đôi
Ko biết bạn đã bật test mode hay disable driver signature enforcement chưa , nhưng lỗi xanh trên là do driver giả lập usb dongle .

caniquy

Búa Đá
Ko biết bạn đã bật test mode hay disable driver signature enforcement chưa , nhưng lỗi xanh trên là do driver giả lập usb dongle .

Hi bạn mình đả bật chế độ test mode rồi - nhưng restar lại thì lổi
còn (disable driver signature enforcement )- mình chưa làm để mình làm thử . thanks bạn đả hổ trợ

caniquy

Búa Đá
Có lẽ bạn nên vào trang congnghemay để tìm xem có ver nào tương thích với laptop đó ko.

cảm ơn bạn. mình đả lên gg tìm nhiều rồi và củng có dô trang congnghemay. nhưng chưa tìm dc . mình sẻ cố gắn tìm kỷ hơn. thanks bạn đả hổ trợ