Hỏi/ Thắc mắc - Nhận biết màn hình tốt | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Nhận biết màn hình tốt

Jun Jae

Búa Gỗ
Cho em hỏi khi thay màn hình laptop, làm sao để nhận biết được họ thay màn hình tốt cho mình, chứ không phải loại màn hình đểu dùng vài tháng hỏng ạ?

VoDanhPhD

Rìu Chiến
- Màn hình Laptop cũ thì khó mà biết được chất lượng - tốt nhất là ra quán uy tín và nâng mức bảo hành lên 6 tháng - 1 năm !
Nếu không thì tự mình đi mua màn hình - tự check và tự lắp lấy là OK ( nếu ở thành phố lớn kiếm màn hình laptop cũng không khó đâu bạn) !

{EMO_006}{EMO_006}{EMO_006}

chipsteps

Rìu Vàng
nhìn vào tem nhập và xuất hàng! cuối cùng là tem bảo hành, chỉ có cách đó thôi bác ạ! em ở trên núi, nhiều lúc đặt hàng trên mạng cũng may rủi lắm! :( nhiều khi nghĩ, giá mà sống ở TP thì chắc đỡ hơn!

Jun Jae

Búa Gỗ
- Màn hình Laptop cũ thì khó mà biết được chất lượng - tốt nhất là ra quán uy tín và nâng mức bảo hành lên 6 tháng - 1 năm !
Nếu không thì tự mình đi mua màn hình - tự check và tự lắp lấy là OK ( nếu ở thành phố lớn kiếm màn hình laptop cũng không khó đâu bạn) !

{EMO_006}{EMO_006}{EMO_006}
Em thay màn mới nhưng là hàng OEM bác à. Trước dính cái màn dùng chưa được 7 tháng hỏng

Jun Jae

Búa Gỗ
nhìn vào tem nhập và xuất hàng! cuối cùng là tem bảo hành, chỉ có cách đó thôi bác ạ! em ở trên núi, nhiều lúc đặt hàng trên mạng cũng may rủi lắm! :( nhiều khi nghĩ, giá mà sống ở TP thì chắc đỡ hơn!
Em cũng ở quê mà, nên nhiều khi chẳng biết cửa hàng nào uy tín mà đến. Khổ.