Chia sẻ - Một chức năng vô cùng có ý nghĩa của phần mềm PCHunter... | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Một chức năng vô cùng có ý nghĩa của phần mềm PCHunter...

GoodWeb

Búa Đá Đôi
Chào các Mod & các bạn! Mình xin chia sẻ một chức năng vô cùng có ý nghĩa của phần mềm PCHunter, đó là COPY! Với những file lớn từ 3GB trở lên đang được lưu trữ các ổ cứng bị bad sector, lúc đó chúng ta muốn di chuyển các file này vào ổ cứng khác, nếu dùng teracopy hay phần mềm khác để di chuyển thì thường là không được. Các bạn hãy dùng thử PCHunter xem, sẽ OK ngay, rất nhanh luôn các bạn! Và có 1 lần ko hiểu vì sao các file lưu trữ của mình Windows, teracopy đều ko thấy??? Nhưng PCHunter lại thấy... và mình copy ngay, kết quả OK! Link tải PCHunter bên dưới:

ngocthu90

Búa Đá Đôi
Chào các Mod & các bạn! Mình xin chia sẻ một chức năng vô cùng có ý nghĩa của phần mềm PCHunter, đó là COPY! Với những file lớn từ 3GB trở lên đang được lưu trữ các ổ cứng bị bad sector, lúc đó chúng ta muốn di chuyển các file này vào ổ cứng khác, nếu dùng teracopy hay phần mềm khác để di chuyển thì thường là không được. Các bạn hãy dùng thử PCHunter xem, sẽ OK ngay, rất nhanh luôn các bạn! Và có 1 lần ko hiểu vì sao các file lưu trữ của mình Windows, teracopy đều ko thấy??? Nhưng PCHunter lại thấy... và mình copy ngay, kết quả OK! Link tải PCHunter bên dưới:
Xem phần đính kèm 48981
Linh hỏng rồi bác thớt ơi

GoodWeb

Búa Đá Đôi
Linh hỏng rồi bác thớt ơi
Mình ktra còn OK mà!

GoodWeb

Búa Đá Đôi
:V chắc ko tương thích gì rồi, chứ mở lên vẫn bị lỗi driver gì đấy
100% là do Win của bạn. Mình cũng 1 lần bị như vậy, tưởng file lỗi, download từ trang web gốc cũng vậy. Lấy bản win khác thì OK. Trang web chính chủ:
PCHunter nhỏ nhưng có võ, rất nhiều chức năng mà khá nhiều người download về xài:
Kiểm tra các tiến trình đang xảy ra trên máy thời điểm thực tại - Lúc này em virus nào xuất hiện là biết ngay...

Xem bao nhiêu "em' đang khởi động cùng Win, thấy em nào ko cần thì nhấp chuột phải vào nó và dùng lệnh "delete(starup)...

File hay thư mục nào cần xóa mà xóa ko được, vào tab "file" nhấp chuột phải chọn file/folder đó và chọn "force delete"...

Vào từng tab khác để khám phá bạn nhé.