Hướng dẫn - MonokaiToolkit - Bộ công cụ ẩn bài, xoá bài, gửi tin nhắn hàng loạt hữu ích cho người dùng Facebook | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn MonokaiToolkit - Bộ công cụ ẩn bài, xoá bài, gửi tin nhắn hàng loạt hữu ích cho người dùng Facebook

tranthanhkiet

Moderator
Thành viên BQT
Thông thường, nếu bạn muốn xóa hết bạn bè không tương tác, gửi tin nhắn hàng loạt, hay ẩn hết bài đăng trên trang cá nhân... thì phải sử dụng rất nhiều công cụ. Bài viết này chia sẻ cho bạn một công cụ để làm hết những công việc đó với nhiều tính năng ưu việt hơn.

Một số tính năng trong công cụ MonokaiToolkit:
  • Xóa hết bài đăng trên trang cá nhân
  • Xóa hết ảnh
  • Ẩn hết bài đăng trên trang cá nhân
  • Đặt toàn bộ bài đăng về chỉ mình tôi
  • Bỏ theo dõi toàn bộ bạn bè
  • Chọc toàn bộ bạn bè
  • Gửi tin nhắn hàng loạt
  • Xóa bạn bè không tương tác
Hướng dẫn sử dụng bạn có thể xem ở video:

Hãy tải và trải nghiệm nhé, chúc bạn thành công!

Nguồn: Techrum​

ovinguyen

Life is inherently sweet but also bitter.
Có nhiều người thcihs pulic cho tất cả mọi người biết, nên ai cũng để chế độ bạn bè sao soi gái xinh được.
Fb của em em chỉ kb người quen biết, còn lại k quen e ko kb kể cả gái xinh... còn gái xinh thì dĩ nhiên phải để public rồi để câu like chứ kkkk

Xeko888

Rìu Chiến Bạc Chấm
Fb của em em chỉ kb người quen biết, còn lại k quen e ko kb kể cả gái xinh... còn gái xinh thì dĩ nhiên phải để public rồi để câu like chứ kkkk
Toàn khoe bưởi mà vào cmt bưởi to thế lại chửi, con gái thật sự khó hiểu kaka