Giveaway - Mirillis Action 4.20.0 - Phần mềm quay video | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giveaway Mirillis Action 4.20.0 - Phần mềm quay video

Hamano Kaito

Moderator
Nhắc đến phần mềm quay video thì hẵn các bạn sẽ biết đến Mirillis Action. Một trình quay video cực tốt và hiệu suất rất xịn sò
Nay trang giveawayoftheday phát miễn phí gần 10k giấy phép miễn phí. Nếu các bạn muốn sử dụng thì hãy vào Link bên dưới để get key và link tải

Hình lấy từ trang giveawayoftheday​
Link Get |
View hidden content is available for registered users!

Key chỉ áp dụng cho phiên bản hiện tại, ko hỗ trợ nâng cấp

Hamano Kaito

Moderator
cài xong thấy là bản giới hạn 6 tháng!
Thằng Mirillis Actio này dễ gì cho Free luôn đâu bạn. Nó mà cho Free luôn mình sẽ bào chế thuốc cho A/C/E xài
Tiếc là chỉ cho mỗi 6 tháng thôi, mà hình như là Free Trial 6 tháng thì phải (hơi cùi)

thanphong19

Búa Gỗ
cái này chỉ hạn 6 tháng, tiếc thế

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
đỉnh cao, thằng này là đỉnh cao của đỉnh cao luôn. Mother of đỉnh cao luôn.
Với thằng SplashEx Player nữa, đỉnh của đỉnh luôn.
Xịn, nhẹ cực kỳ.
Vấn đề là nó check bản quyền cực khó, Cr@ck cũng lên bờ xuống ruộng

Hamano Kaito

Moderator
@Swings Onlyone | Trước mình có lên youtube săn key của phần mềm này. Và được 1 key (đã bị khóa online) nhưng vẫn kích hoạt offline được
Mình vẫn dùng cái key đó chắc cũng ít nhất là vài năm rồi. Tới giờ vẫn ổn, ko cần cra-ck gì hết
--
Nhưng tiếc là ko share được. Ở đây "tai vách mạch dừng" share 1 cái khỏi xài Free nữa

Shiny

Rìu Sắt
phần mềm này mình toàn down bản repack của nga krack update mới nhất ko thấy nó check bản quyền hay gì.

Bean96

Búa Gỗ Đôi
Thằng Mirillis Actio này dễ gì cho Free luôn đâu bạn. Nó mà cho Free luôn mình sẽ bào chế thuốc cho A/C/E xài
Tiếc là chỉ cho mỗi 6 tháng thôi, mà hình như là Free Trial 6 tháng thì phải (hơi cùi)
Mình thấy bên Linkneverdie có bản Cr@ck chỉ cần chạy ko thấy báo gì luôn với lưu ý ko đc update á

Hamano Kaito

Moderator
Mình thấy bên Linkneverdie có bản Cr@ck chỉ cần chạy ko thấy báo gì luôn với lưu ý ko đc update á
Trang đó liên quan gì đến mình vậy ? Mà bản đó là build mấy vậy, mình luôn dùng build mới nhất
Hiện tại là 4.20.1

Mình ko bao giờ dùng loader (loader này thực chất ko phải, nó là 1 key hợp thức hóa và đã mã hóa thành dạng REGISTRY). Họ thay thế và tùy chỉnh trong Registry để thay thế
Nếu mạng offline thì loader ko hoạt động. Trước có xenocoder làm loader action. Cái đó mới gọi là loader, nó chạy khi offline luôn
Nhưng tiếc là cra-cker kia ko làm nữa.

phần mềm này mình toàn down bản repack của nga krack update mới nhất ko thấy nó check bản quyền hay gì.

Bản repack này chắc họ DK bằng key đấy. Sau đó share ra, 1 thời gian sau loader ko hoạt động (tức là key bị khóa)