Yêu cầu Phần mềm - Mình muốn hỏi xin 1 số phần mềm chuyển đổi định dạng file | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Yêu cầu Phần mềm Mình muốn hỏi xin 1 số phần mềm chuyển đổi định dạng file

Thanhnien1

Búa Gỗ
Trước giờ mình thường xài format factory để chuyển file video sang mp3 nhưng giờ thì khắp nơi đều nói là cái factory đó chứa virut, cụ thể là cố gắng thu thập thông tin dù ko được cho phép, mình cũng quét thử và thật sự có cảnh báo virut nên mình muốn hỏi xin phần mềm khác cũng chuyển đổi định dạng file. Cảm ơn mọi người

addad

Rìu Chiến Vàng Chấm
Trước giờ mình thường xài format factory để chuyển file video sang mp3 nhưng giờ thì khắp nơi đều nói là cái factory đó chứa virut, cụ thể là cố gắng thu thập thông tin dù ko được cho phép, mình cũng quét thử và thật sự có cảnh báo virut nên mình muốn hỏi xin phần mềm khác cũng chuyển đổi định dạng file. Cảm ơn mọi người
Total video converter bạn nhé

tamthat

Rìu Sắt
Nếu ít bạn có thể dùng các công cụ trực tuyến. Có rất nhiều website đáp ứng nhu cầu bạn à

thuuong1309

Rìu Sắt
mình cũng là fan của format factory đây, nhưng vụ mà nó thu thập thông tin người dùng thì mình cũng mới nghe

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Dùng Wondershare UniConverter v14 đi bạn, nhiều tính năng hay và khả năng chuyển đổi đa định dạng cũng rất ok, tốc độ nén mình thấy tốt.

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
dùng web trực tiến cũng ok mà bạn
Dùng web mà ok cái nỗi gì bạn, đó là chưa kể các vấn đề như tốc độ mạng tải lên & xuống, tốc độ chuyển đổi, độ rủi ro bảo mật... up lên mấy cái web này nhiều khi mốt thông tin clip của bạn nó nằm đầy rẫy trên mạng, dùng web để chữa cháy mấy cái clip linh tinh thì tạm thôi.

Ba0Dragon

Búa Đá
thằg ff nó bán lại cho tàu, tải từ trg chủ về quét thì luôn báo virut, nó có chèn mã quảg cáo hay j
mà thg ff nó chạy chậm và lâu như rùa
xài mấy cái như ae giới thiệu trên ổn đó

rodo1210

Rìu Sắt Đôi
Nếu bạn hay chuyển đổi qua lại giữa các video thì nên dùng ImTOO Video Converter Ultimate hoặc Xilisoft Video Converter Ultimate (hai ứng dụng thực ra là một, chức năng giống nhau 100%, có lẽ cùng một nhà sản xuất nhưng họ tạo ra hai tên khác nhau, ở đây mình có link ImTOO, nếu thích Xilisoft thì dùng chung cr*ck được nhé)
---
Nếu bạn hay chuyển đổi video sang mp3, hoặc tải nhạc từ youtube thì nên dùng Aimersoft Video Converter Ultimate. Hay ở chỗ là khi chuyển đổi video sang mp3 nó sẽ tự động chọn chất lượng mp3 tốt nhất cho bạn. Tất nhiên khả năng chuyển đổi video của nó cũng rất mạnh
---
LINK DOWNLOAD

quocdungit87

Rìu Chiến Bạc Chấm
wondershare uniconverter nha bạn, gửi bạn link:

assasin13890

Búa Đá Đôi
mình cũng là fan của format factory đây, nhưng vụ mà nó thu thập thông tin người dùng thì mình cũng mới nghe
Mình nghĩ phần mềm nào rồi cũng sẽ có mà thôi. Nếu dữ liệu mình ko quá qtrong thì thôi cứ dùng bạn ạ ^^