Game Miễn Phí  Microsoft miễn phí kho 43 game trị giá gần 80 triệu đồng mùa dịch Covid-19

Đồng hành cùng thế giới vượt qua đại dịch Covid-19, Microsoft đã miễn phí kho game trị giá gần 80 triệu đồng của mình.

Game Microsoft-min.jpg

Mới đây, Microsoft đã mở miễn phí kho game gồm 43 mini game của mình với tổng trị giá gần 80 triệu đồng. Chỉ vài thao tác đơn giản, anh em có thể sở hữu kho game từ Microsoft:

Để sở hữu những game yêu thích của mình anh em hãy truy cập vào đường dẫn:

Sau đó, anh em đăng nhập bằng tài khoản Microsoft của mình và lấy tựa game yêu thích của mình.

Mặc dù chỉ là những mini game, nhưng hầu hết game đều có giá gần 2 triệu đồng và có thể chơi giết thời gian rất ổn trong mùa dịch Covid-19.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Trả lời

nghqua

Rìu Sắt Đôi
Mic cho toàn hàng lởm thôi, đưng nhìn tiền triệu mà ham, hầu như trash
Dính bao nhiêu cú từ mic mấy năm nay r, nhìn tiền triệu free xong mở link xem cái game vào nản ngay

daicakvu

Gà con
máy game này nhẹ nhàng chơi dỡ mệt óc
dành cho những người đơn giản như mình

strongmax

Búa Đá
Anh mic khá cứng nhắc ít nhất có game hay hay hoặc game hay mấy năm trước chứ

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
thánh nào test hết rồi cho ý kiến cái nào nên chơi, chứ nhìn y như của con nít vậy cà

meebo

Rìu Vàng Đôi
móa ơi! mấy cái game này mà nó giám bán 1tr7-1tr8 cơ đấy!
{waaaht}

DatVl

Búa Đá
Trị giá ảo là 80 chai nhưng trị giá thật là 8.000 vnd tất cả game đó {big_smile}{brick}

Mtdev

Junior Moderator
thú thật em chưa bao giờ mua trên store của win bao giờ kể cả apps free, lên trang chủ tải về bản trên đó chạy ngon hơn trên store đơn cử như thằng skype chả hạn bác nào dùng store hay bị không dùng được tiếng việt

ThanhTungx98

Búa Gỗ
thú thật em chưa bao giờ mua trên store của win bao giờ kể cả apps free, lên trang chủ tải về bản trên đó chạy ngon hơn trên store đơn cử như thằng skype chả hạn bác nào dùng store hay bị không dùng được tiếng việt
Forza Horizon 4 là thứ đầu tiên mình mua trên Microsoft Store mà cảm giác hài lòng nhất :p, còn lại như sh*t {baffle}