This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Microsoft Edge 118 hiện đã có bản Beta với tính năng tìm kiếm thông minh và các tính năng mới khác

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT

Microsoft Edge 118 hiện có sẵn để tải xuống và thử nghiệm trong Kênh Beta. Bản cập nhật thay đổi cách trình duyệt thông báo cho người dùng về các phiên bản mới và giới thiệu tính năng tìm kiếm thông minh mới cho phép bạn tìm các kết quả trùng khớp và từ đồng nghĩa có liên quan , ngay cả với các từ sai chính tả. Ngoài ra còn có các chính sách mới và biểu ngữ mới cho trải nghiệm Microsoft Edge for Business được giới thiệu gần đây .

Có gì mới trong Microsoft Edge 118 Beta?​

Những thay đổi bao gồm:
Bạn có thể tải xuống Microsoft Edge 118 Beta từ trang web chính thức https://www.microsoft.com/en-us/edge/download/insider . Trình duyệt có sẵn trên Windows 11, 10, macOS, Linux và Android. Dự kiến phát hành trên Kênh ổn định vào tuần ngày 12 tháng 10 năm 2023.

Bài viết có sử dụng Google dịch.

Bop up

Búa Gỗ
Máy mình đang dùng bản này: Microsoft EdgeVersion 117.0.2045.36 (Official build) (64-bit)
Mình google tìm mãi mà ko làm thế nào để nó ko hỏi: This site is trying to open.
Đa phần họ hướng dẫn cho phiên bản cũ. Có cao nhân nào biết chỉ bảo mình với, thanks

Long Sao

Junior Moderator
Bản 117 9 official là bản Final hiện tại cho kênh Final còn bản beta phải dùng bản DEV để cài mới có bác ạ

pTalent

Búa Gỗ Đôi
Bạn dùng trang nào mà bị hỏi ?

Shao

Junior Moderator
bản 118 beta chưa có đâu , vẫn còn là 117.0.2045.36

Long Sao

Junior Moderator
Bản 117 9 official là bản Final hiện tại cho kênh Final còn bản beta phải dùng bản DEV để cài mới có bác ạ

Bestpiano

Gà con

Bạn tích vào nút phần xem trước bản phát hành edge là đc :3 mà cũng có thể tùy tài khoản Microsoft mới được lên được ở bản win stable còn dễ nhất thì cài win DEV là lên được