Hỏi/ Thắc mắc - Máy tính sau khi nâng cấp lên Windows 11 không phát sóng Wi-fi được! | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Máy tính sau khi nâng cấp lên Windows 11 không phát sóng Wi-fi được!

assasin13890

Búa Đá Đôi
thôi thì lúc chiều cảm ơn đấm cái, giờ đấm thêm cái nữa kkkk
Cảm ơn bạo lực vd :))

assasin13890

Búa Đá Đôi
đã tìm ra nguyên nhân căn bệnh rồi bác, nó không phải là drive mà là do con Bitdefender của em nó chặn phát sóng điểm truy cập luôn, em gỡ quả Bit ấy ra thì hoạt động được bình thường bác ạ.
Vđ thế thì e cũng chịu. Vì ko biết bác cài AV vào máy. Thế thì ngon cơm r {baffle}

hptrungduc

Rìu Sắt
Vđ thế thì e cũng chịu. Vì ko biết bác cài AV vào máy. Thế thì ngon cơm r {baffle}
thật sự bó tay luôn á, cũng lần đầu thấy phần mềm diệt virus tắt luôn chức năng ấy trong máy, chịu. sau khi chuyển sang dùng eset thì app Gotiengviet cài bấy lâu nay lại không sử dụng được bình thường, lại đi tìm nguyên nhân tiếp kkk

assasin13890

Búa Đá Đôi
thật sự bó tay luôn á, cũng lần đầu thấy phần mềm diệt virus tắt luôn chức năng ấy trong máy, chịu. sau khi chuyển sang dùng eset thì app Gotiengviet cài bấy lâu nay lại không sử dụng được bình thường, lại đi tìm nguyên nhân tiếp kkk
win 10/11 r thì bỏ cái AV đi bác, ko cần thiết đâu. Ko rõ về nó lại làm lỗi tùm lum lên đó :))

hptrungduc

Rìu Sắt
win 10/11 r thì bỏ cái AV đi bác, ko cần thiết đâu. Ko rõ về nó lại làm lỗi tùm lum lên đó :))
Cảm ơn bác đã chia sẻ! E thì vẫn tin tưởng vào hàng nhà trồng của MS nhưng em vẫn rén từ vụ bị hack máy lần trước nên cài cho nó an toàn, với lần trước thấy có anh em chia sẻ cách lấy Bit 6 tháng nên em ham cài thôi, chứ bình thường cài thêm mỗi con ESET NOD 32 cho mượt máy.

assasin13890

Búa Đá Đôi
Cảm ơn bác đã chia sẻ! E thì vẫn tin tưởng vào hàng nhà trồng của MS nhưng em vẫn rén từ vụ bị hack máy lần trước nên cài cho nó an toàn, với lần trước thấy có anh em chia sẻ cách lấy Bit 6 tháng nên em ham cài thôi, chứ bình thường cài thêm mỗi con ESET NOD 32 cho mượt máy.
Nếu máy cấu hình khá trở lên thì dùng Bit max thích, e vọc AV từ cái thời mới có máy rồi cơ. Lúc đó đã nghiện Bit rồi. Còn ESET thì đúng là phù hợp với đa số cấu hình máy, mượt mà hiệu quả, chả hiểu sao ko hợp ở VN lắm