Malwarebytes Premium 4.5.34.275 Repack install (never expires license) - Công cụ diệt Malware hiệu quả | Page 11 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Malwarebytes Premium 4.5.34.275 Repack install (never expires license) - Công cụ diệt Malware hiệu quả

Malwarebytes Premium trước đây có tên là Malwarebytes Anti Malware, nhưng từ version 3.0 đã loại bỏ “Anti-Malware” khỏi tên của nó, là phần mềm bảo vệ thời gian thực, nhỏ, nhẹ nhưng cực kỳ mạnh mẽ, update liên tục dữ liệu virus. Được tích hợp một trí thông minh nhân tạo có thể xác định phần mềm độc hại bằng cách phân tích các đặc tính của tệp. Giúp bạn không còn phải lo ngại về virus nữa.

Những điểm nổi bật của Malwarebytes Premium:
  • Bảo vệ bạn khỏi các mối đe dọa tiên tiến (zero-day), bao gồm cả ransomware
  • Loại bỏ tất cả các dấu vết của phần mềm độc hại, virus.
  • Loại bỏ các chương trình không mong muốn (PUP) làm cho máy tính của bạn chạy chậm.
  • Quét nhanh và nhẹ, bạn không cần phải ngồi chờ hàng tiếng đồng hồ để chờ đợi.
  • Dễ dàng sử dụng, chỉ cần cài Malwarebytes Premium vào máy, và “quên” nó đi, chương trình luôn bảo vệ máy tính bạn 24/24
  • Có thể thay thế chương trình diệt vi rút hoặc chạy cùng với các chương trình diệt virút khác.

vcb-png.5033

Download Malwarebytes Premium 3.7.1/3.8.3 Silent Install - Công cụ diệt Malware hiệu quả

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

No quote

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết!

Nếu link die phiền các bạn thông báo cho mình tại topic này để fix lại nhanh nhất!

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, mạnh khỏe, hạnh phúc, thành công trong cuộc sống!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org
thanks thơt

Nguyen Quoc

Gà con
Tài khoản bị khóa
Mọi người cài xong thì cái chặn Ransomware có bị disable đi ko vậy, mình thử trên máy win7 thì các options các đều cho ON được nhưng cái Ransomware nó ko cho bật lên

sonicxpx

Gà con
Bạn cho mình hỏi:
  1. Bản này có cần phải vào setting tắt mục Automatically download and install application component updates không.
  2. Nếu tắt rồi thì cập nhật data bằng cách nào.
Thanks

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Bạn cho mình hỏi:
  1. Bản này có cần phải vào setting tắt mục Automatically download and install application component updates không.
  2. Nếu tắt rồi thì cập nhật data bằng cách nào.
Thanks

Dùng key mới update được thôi bạn, bản silent này update một cái ngỏm luôn :D Silent này mình kiếm bên diễn đàn nước ngoài (Nga), hiện tại họ làm silent bản 3.8.3, nếu có bản mới hơn mình sẽ cập nhật. Key soft này hiếm nên phải chấp nhận hy sinh vất vả chút thôi bạn ạ :D

Còn nếu bạn cần yêu cầu cao hơn, có thể vào các topic share key phần mềm này để rinh về cho mình 1 key tốt :)

sonicxpx

Gà con
Dùng key mới update được thôi bạn, bản silent này update một cái ngỏm luôn :D Silent này mình kiếm bên diễn đàn nước ngoài (Nga), hiện tại họ làm silent bản 3.8.3, nếu có bản mới hơn mình sẽ cập nhật. Key soft này hiếm nên phải chấp nhận hy sinh vất vả chút thôi bạn ạ :D

Còn nếu bạn cần yêu cầu cao hơn, có thể vào các topic share key phần mềm này để rinh về cho mình 1 key tốt :)
Mình update mấy key mà cứ bị lỗi token gì đó nên vừa cài lại bản silent này ^^
Vậy là phải tắt update rồi :(

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình update mấy key mà cứ bị lỗi token gì đó nên vừa cài lại bản silent này ^^
Vậy là phải tắt update rồi :(

Tạm thời là như vậy đi bạn, khi nào có bản mới mình sẽ update liền, hoặc bạn cũng có thể cập nhật thủ công phần mềm bằng cách tải file setup từ trang chủ rồi kiếm một key mới reg lại từ đầu. Chứ update kiểu kia hay bị lỗi lắm.

cảm ơn bạn nhiều vì phần mềm hữu ích.

Nguyen Quoc

Gà con
Tài khoản bị khóa
Nó ko cho update bản mới hay ko cho update cái database antivirus vậy mọi người, nếu chặn ko cho update database antivirus thì đâu có ích gì nữa

cathy2002

Gà con
Malwarebytes Premium trước đây có tên là Malwarebytes Anti Malware, nhưng từ version 3.0 đã loại bỏ “Anti-Malware” khỏi tên của nó, là phần mềm bảo vệ thời gian thực, nhỏ, nhẹ nhưng cực kỳ mạnh mẽ, update liên tục dữ liệu virus. Được tích hợp một trí thông minh nhân tạo có thể xác định phần mềm độc hại bằng cách phân tích các đặc tính của tệp. Giúp bạn không còn phải lo ngại về virus nữa.

Những điểm nổi bật của Malwarebytes Premium:
  • Bảo vệ bạn khỏi các mối đe dọa tiên tiến (zero-day), bao gồm cả ransomware
  • Loại bỏ tất cả các dấu vết của phần mềm độc hại, virus.
  • Loại bỏ các chương trình không mong muốn (PUP) làm cho máy tính của bạn chạy chậm.
  • Quét nhanh và nhẹ, bạn không cần phải ngồi chờ hàng tiếng đồng hồ để chờ đợi.
  • Dễ dàng sử dụng, chỉ cần cài Malwarebytes Premium vào máy, và “quên” nó đi, chương trình luôn bảo vệ máy tính bạn 24/24
  • Có thể thay thế chương trình diệt vi rút hoặc chạy cùng với các chương trình diệt virút khác.

vcb-png.5033

Download Malwarebytes Premium 3.7.1/3.8.3 Silent Install - Công cụ diệt Malware hiệu quả

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

No quote

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết!

Nếu link die phiền các bạn thông báo cho mình tại topic này để fix lại nhanh nhất!

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, mạnh khỏe, hạnh phúc, thành công trong cuộc sống!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org
khong
thay link

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
khong
thay link

Để thấy được link, bạn cần làm những việc sau:
1. Join vào nhóm kín Facebook diễn đàn và chờ các Admin duyệt vào:
2. Sau khi được duyệt, bấm vào link Facebook mà mình đã chia sẻ ở trang 1 bài viết này, lúc này Facebook sẽ dẫn thẳng bạn đến status của mình có chứa link phần mềm.
3. Tải về và thưởng thức!
Tuy nhiên, bên dưới là link tải cho bạn:
Văn bản ẩn cho người dùng: cathy2002

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
cũng thắc mắc giống bác

Nó chặn luôn cả update database bạn ạ :) Update database sẽ bị chuyển thành bản Free. Vậy nên giờ phải sống chung với lũ chứ không còn cách nào khác, và chờ các bản repack mới với version mới và database mới được cập nhật lên :)