Nhờ tư vấn - Lỗi window 11 về photo và setting | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Lỗi window 11 về photo và setting

chinhememoi3

Búa Gỗ
Chạy trình kiểm tra update đi bạn, nghe hôm rồi cố ra thêm bản cập nhật. Mình cũng hay gặp lỗi bàn phím, Office khi máy đang cập nhật chua hoàn chỉnh.
Không chạy được trình update luôn bác ơi, méo hiểu luôn. setting nó chỉ cho vào 1 số trình. Tiếc là update ko nằm trong đó

chinhememoi3

Búa Gỗ
Bạn đã thử lệnh sfc /scannow như một bạn ở trên đã nói chưa?
Bạn thử dùng thêm lệnh DISM từ trang này, nó có tất cả 3 lệnh, thử xem sao bạn nhé.

https://www.windowscentral.com/how-use-dism-command-line-utility-repair-windows-10-image

Tôi đã xem lại link trên thì sau khi bạn đã làm 3 lệnh đơn giản bên trên, kéo xuống dưới là phần người ta hướng dẫn mount ISO, trang web đang nói về Win 10 nhưng bạn thay thế với ISO Win 11 nhé.

Còn một cách nữa là bạn làm theo cách upgrade nếu cuối cùng không sửa được, chọn bản Win 11 build cao hơn bản hiện tại và mount ISO, chạy file setup.exe ngay trên Windows , làm cách này thì vẫn giữ được personal files và apps.
Cám ơn bác, chắc dùng thử tuyệt chiêu upgrade xem sao , dism không tìm ra lỗi

chipsteps

Rìu Vàng
bác cài trình xem ảnh Picasa của Google cho nhanh bác ạ! nhẹ nhanh tiện!

chipsteps

Rìu Vàng
Trình xem ảnh này đâu còn link tải nữa đâu bạn
Đây bác ạ! Em tải từ năm 2019 rồi, giờ vẫn giữ lại để mỗi khi cài lại Win thì còn có mà dùng! trình này đến nay em chưa thấy trình nào mà nhẹ, xem ảnh hay và tiện hơn nó!

View hidden content is available for registered users!
- only registered users see the hidden text