Hỏi/ Thắc mắc - Lỗi mất 1 phần màn hình khi mở word? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Lỗi mất 1 phần màn hình khi mở word?

vnlevanduoc

Gà con
Chào các bạn

Tình hình là mình hay bị cái lỗi mở Word lên thì một số trường hợp màn hình thứ nhất của mình nó bị mất 1 khoảng nếu như mở full cửa sổ trên màn hình đó

Cụ thể các bạn có thể xem hình phần mình tô màu đỏ là phần bị mất

Mở EXCEL hay POWERPOINT gì cũng bình thường riêng thằng WORD là nó lỗi vậy

Mình đã bị ở máy cty và máy nhà cũng vậy

Bạn nào gặp trường hợp này rồi xin chia sẽ cách khắc phục, chứ mỗi lần bị vậy mình phải restart lại máy hok à

Cảm ơn các bạn.

vyhoangbao

Rìu Bạc Đôi
Tài khoản bị khóa
Chào các bạn

Tình hình là mình hay bị cái lỗi mở Word lên thì một số trường hợp màn hình thứ nhất của mình nó bị mất 1 khoảng nếu như mở full cửa sổ trên màn hình đó

Bạn nào gặp trường hợp này rồi xin chia sẽ cách khắc phục, chứ mỗi lần bị vậy mình phải restart lại máy hok à

Cảm ơn các bạn.
Cho cái hình xem với bạn.

baongoc

Rìu Sắt
Tài khoản bị khóa
Chào các bạn

Cảm ơn các bạn.
Cái hình bị hư đâu?

Nthanhdat

Búa Gỗ Đôi
nhìn giống lỗi bị nhiễm virus ở winXP ngày xưa nhỉ, nó mở 1 iframe trên background desktop :)

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
Có lẽ là cái ribbon của Word có vấn đề. Bạn thử reinstall coi còn không?

vnlevanduoc

Gà con
À, bạn có cài soft nào can thiệp đến đồ họa không? Hoặc giờ có online thì inbox ultraview mình check thử.
Cái khó là ko phải lúc nào cũng bị chứ, bạn cho mình thời gian bạn onl đi, khi nào bii nữa mình inbox cho bạn hỗ trợ mình nhé