Linh tinh videos, tất cả những điều xảy ra quanh ta và trên thế giới: | Page 4800 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Linh tinh videos, tất cả những điều xảy ra quanh ta và trên thế giới:

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Cảm ơn bác. Tôi sơ ý tắt volume. À, xin hỏi bác: Hiện bác đang dùng phần mềm tạo máy ảo nào và cái nào dễ dùng trên windows?
Tôi dùng VMWARE WORKSTATION PRO, trên forum có link key của bạn @LivelCarla ở bên dưới:

PM Hệ thống - VMware Workstation Pro 17 – Giấy phép miễn phí (Trọn đời) | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Soft này tôi chỉ cài được trên máy chủ UEFI, còn các máy đời cổ LEGACY thì không tương thích nữa rồi bạn, tôi quen dùng soft này, thấy cũng dễ dàng, bạn thử cài và nếu có thắc mắc gì cứ nêu câu hỏi nhé.

Bạn có thể download soft ở link này, nhưng key thì phải load từ topic của bạn kia:

Download VMware Workstation Pro

Sửa lần cuối:

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Nóng: Nữ tài xế lái ôtô tông hàng loạt xe máy khiến 2 người tử vong tại thành phố Vũng Tàu| VTC Now - YouTube