Linh tinh videos, tất cả những điều xảy ra quanh ta và trên thế giới: | Page 1565 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Linh tinh videos, tất cả những điều xảy ra quanh ta và trên thế giới:

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm

Vụ 15 chú chó bị 'TIÊU HỦY' ở Cà Mau, trưởng trạm y tế XIN NGHỈ VIỆC vì áp lực dư luận | Tin 3 Phút​

Hãy xem đây là một bài học xương máu cho bản thân, còn thì phải làm việc tiếp tục để phục vụ người dân chứ đâu thể trốn chạy như thế ông trưởng trạm ơi.

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm

Lực lượng chi viện lưu luyến rơi nước mắt ngày chia tay TP.HCM​

Hai người này đố ai biết người nào đi người nào ở lại đây. Rơi nước mắt với hai bạn trẻ này, t2inh bạn thắm thiết quá đi. :) phải cười một tí cho vơi bớt nỗi nhớ nhung, bin rịn.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Bác @Hoang Duch2 thân mến!

Càng về sau, cháu càng thấy những nội dung không lành mạnh và không thấy có chút thú vị nào ở topic này nữa. Cháu hi vọng Bác hạn chế đăng những nội dung bạo lực gia đình, giết chóc, thay vào đó là những video mang tính giáo dục đạo đức, nhân văn, gương người tốt việc tốt, giúp đỡ nhau trong cuộc sống đời thường.
Đôi lời góp ý với Bác, mong Bác sẽ hiểu ý cháu.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Xem phần đính kèm 28219Bác @Hoang Duch2 thân mến!

Càng về sau, cháu càng thấy những nội dung không lành mạnh và không thấy có chút thú vị nào ở topic này nữa. Cháu hi vọng Bác hạn chế đăng những nội dung bạo lực gia đình, giết chóc, thay vào đó là những video mang tính giáo dục đạo đức, nhân văn, gương người tốt việc tốt, giúp đỡ nhau trong cuộc sống đời thường.
Đôi lời góp ý với Bác, mong Bác sẽ hiểu ý cháu.

Chủ đề của topic là " Linh tinh videos, tất cả những gì xảy ra quanh ta và trên thế giới". Thế nên tốt có xấu có, cái tốt để mình học và cái xấu để biết mà ngăn ngừa, ở quê nhà hay ở nước ngoài đều có, nếu chỉ đăng cái tốt, ru ngủ mọi người thì làm sao biết được cái xấu đang chực chờ và làm sao đề phòng đây?
Những vấn đề thời sự tôi vẫn phải đăng lên, đấy là thực tế của cuộc sống, tôi nghĩ chắc bạn cũng biết rõ rồi.
Khi nào chủ đề topic là Gương Danh Nhân, Đắc Nhân Tâm thì là tôi đã post các nội dung sai, chắc bạn không xem hết vì tôi vẫn post các video về lời hay ý đẹp, thuật làm người, sức khoẻ, giáo dục xen lẫn đó. Tôi cũng thấy bạn chưa hề Like cho bất cứ post nào về các chủ đề đó nên tôi nghĩ bạn không quan tâm tới topic này.