Linh tinh videos, tất cả những điều xảy ra quanh ta và trên thế giới: | Page 1563 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Linh tinh videos, tất cả những điều xảy ra quanh ta và trên thế giới:

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm
Bác nói chuẩn ạ ,đồng tiền nó bạc bẽo nhưng ko ai ngó lơ hết vâng
Haaha, chỉ là rút ra từ cuộc sống nhiễu nhương này trong hơn nữa thế kỷ làm việc đấy bạn. Cái gì không thuộc về mình thì dứt khoát nó dứt áo ra đi, dù có níu kéo hay dán keo 502 thì nó cũng cứ đi. Thường người ta hay nói câu: hạ cánh an toàn, chỉ là tự cho mình có được cái quyền hưởng lạc thú đó còn thực tế nếu không ai sờ gáy thì cũng chưa chắc đã an toàn mà hãy xem đường gia đạo, đường con cái có trọn vẹn không? xét cho cùng bôn ba, bon chen cho nhiều cũng chỉ ước đạt đường gia đạo bình yên thôi bạn à.

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm

Cảm động ông chú 'NGHỊ LỰC' khi ĐI BỘ HƠN 3 THÁNG từ Sài Gòn về Hà Nội​

Hahaha, chậm quá rồi ông bạn già ơi, ngày xưa các anh lính dưới thời Quang Trung - Nguyễn Huệ chỉ mất có một tuần mà từ Phú Xuân đã ra tới Thăng Long với đầy đủ hành trang của một quân nhân, ước tính là trên 20kg đấy. :)

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm

Giá vé máy bay cao, nữ công nhân vẫn ‘bấm bụng’ chi gần 15 triệu đưa con về quê​

Sau gần 4 tháng không có việc làm mà vẫn còn được 15 triệu đồng để chi tiêu cho một chuyến hồi hương thì bạn cũng là một Anh hùng lao động thời kỳ giãn cách xã hội rồi. Sao mà ngưỡng mộ thế.

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm

Cùng nhau ăn tô phở yêu thương; y, bác sĩ chống dịch tạm biệt Sài Gòn thân yêu​

Những bát phở nghĩa tình rồi cùng hát Chỉ còn gần em một giấy nữa thôi, một giây nữa thôi rồi xa ngàn trùng, người theo cánh chim về vui với với đời, em ơi bao giờ mới được gần nhau.