Hỏi/ Thắc mắc - Laptop đồ họa, dựng phim tầm 25 đến 35 triệu? | Page 6 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Laptop đồ họa, dựng phim tầm 25 đến 35 triệu?

lalaPhan

Gà con
Hiệu năng + tản + màn ăn sao được em quốc lap

Em nghĩ nhu cầu của em cũng ko tới mức cần quốc lap, mà lại chú trọng loa bàn phím hơn bác ạ nên là đang nghiên về war x.
Cơ mà nãy ngó được em slim 7 ngoại hình nhìn ổn quá nên lại hơi phân vân

lalaPhan

Gà con
Bên voz có 1 thớt nhiều tương tác về máy 13 inch, trong đấy có giới thiệu thêm về con Lenovo IdeaPad Flex 5 14 inch đó bạn. Bác qua đó lội thử đi
Cảm ơn bác để em nghiên cứu xem, em lại ko thích bên voz mấy :D

ANAN1986

Gà con
Em nghĩ nhu cầu của em cũng ko tới mức cần quốc lap, mà lại chú trọng loa bàn phím hơn bác ạ nên là đang nghiên về war x.
Cơ mà nãy ngó được em slim 7 ngoại hình nhìn ổn quá nên lại hơi phân vân
Slim 7 khá là hoàn hảo đấy, cơ mà fanboi như tôi còn không mua được thì ông nghỉ đi. Lenovo nó đếch bán nữa rồi

lalaPhan

Gà con
Slim 7 khá là hoàn hảo đấy, cơ mà fanboi như tôi còn không mua được thì ông nghỉ đi. Lenovo nó đếch bán nữa rồi
Đậu xanh tôi thấy bài rv trên tay mới đầu tháng trước chứ mấy, thế mà giờ đã cháy hàng rồi á :( slim7pro thì tầm bao giờ ra ông biết không

thiklangxang

Gà con
Cảm ơn bác để em xem có gian thương nào kiếm được mối không
Thấy các thương gia bảo sold out toàn bộ rồi

ANAN1986

Gà con
Đậu xanh tôi thấy bài rv trên tay mới đầu tháng trước chứ mấy, thế mà giờ đã cháy hàng rồi á slim7pro thì tầm bao giờ ra ông biết không
Mới hỏi gian thương với hóng hớt zhihu thì 21/10 này lê nố vồ sẽ ra mắt 1 con tên là pro14, còn nó có phải slim 7 pro 16:10 trong truyền thuyết không thì chịu. Còn con Sl7 này cháy hàng ở cả tàu luôn dân nó còn chả có mà mua. Sad but true.
Hôm kia tôi add được vào cart 1 con trên JD của Lenovo thì hôm qua quay lại link đó đã mất rồi.

ANAN1986

Gà con
Slim 7 thua cái màn
Còn lại hơn hết
So với Cuốc lap thì lại ngược lại, Cuốc lap hơn Sl7 cái màn hình còn lại SL7 hơn hoặc hoà hết (unlock được bios chỉnh được TDP lên được 54w như mechrevo kinhvl). Điểm trừ: không mua được

thiklangxang

Gà con
So với Cuốc lap thì lại ngược lại, Cuốc lap hơn Sl7 cái màn hình còn lại SL7 hơn hoặc hoà hết (unlock được bios chỉnh được TDP lên được 54w như mechrevo kinhvl). Điểm trừ: không mua được
Thì vđ duy nhất của con yoga 14s là màn FHD 16:9
Nó lên qhd 16:10 là pơ phẹt

lalaPhan

Gà con
Mới hỏi gian thương với hóng hớt zhihu thì 21/10 này lê nố vồ sẽ ra mắt 1 con tên là pro14, còn nó có phải slim 7 pro 16:10 trong truyền thuyết không thì chịu. Còn con Sl7 này cháy hàng ở cả tàu luôn dân nó còn chả có mà mua. Sad but true.
Hôm kia tôi add được vào cart 1 con trên JD của Lenovo thì hôm qua quay lại link đó đã mất rồi.
xin lỗi bác chứ em nghe quả add cart kia buồn cười vl :) bản thân em mà gặp tình huống đấy chắc đập bàn đập ghế quá :D
thôi còn mấy hôm ngồi đợi nốt con pro14 kia xem thế nào vậy chứ h bỏ 1 đống tiền mua 1 em ko ưng hẳn thì hơi sai

ANAN1986

Gà con
xin lỗi bác chứ em nghe quả add cart kia buồn cười vl bản thân em mà gặp tình huống đấy chắc đập bàn đập ghế quá
thôi còn mấy hôm ngồi đợi nốt con pro14 kia xem thế nào vậy chứ h bỏ 1 đống tiền mua 1 em ko ưng hẳn thì hơi sai
Nếu mà ưng 100% thì chắc phải là 1 con vỏ Razer Blade Stealth ruột cuốc lap 35w, mà port thì phải xịn như 14s
Ôi mê cái màu xanh trên nền đen vcc. Cơ mà đó là trong giấc mơ của tôi, em nó không tồn tại