Hỏi/ Thắc mắc - laptop bắt kết nối wifi rồi nó mới nhập mật khẩu vào mới vào được màn hình chính mới sữ dụng được | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc laptop bắt kết nối wifi rồi nó mới nhập mật khẩu vào mới vào được màn hình chính mới sữ dụng được

heocon123

Gà con
các bác ơi có cách nào khắc phục và tắt nó đi không ạ, mà khi mở máy lên thì bắt phải có wifi hay mạng gì đó và không phải ấn enter và nó cho mình đăng nhập mà gì con chuột vào sing in r nhập mật khẩu nó mới cho vào ạ mong các bác chỉ em hướng giải quyết ạ

triofm

Rìu Sắt
là Chromebook hay Win bạn ơi?

Long Sao

Rìu Bạc Đôi
các bác ơi có cách nào khắc phục và tắt nó đi không ạ, mà khi mở máy lên thì bắt phải có wifi hay mạng gì đó và không phải ấn enter và nó cho mình đăng nhập mà gì con chuột vào sing in r nhập mật khẩu nó mới cho vào ạ mong các bác chỉ em hướng giải quyết ạ
Cho vài cái hình của cái lỗi nhé. Chứ còn không có hình không hiểu vấn đề rõ để tư vấn được đâu bạn nhé.