Hỏi/ Thắc mắc - Làm sao để tắt bớt thanh công cụ | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Làm sao để tắt bớt thanh công cụ

hitaru02

Rìu Sắt Đôi
Chào các bác, mình cài mấy cái phần mềm, giờ nó hiện ở thanh công cụ này nhiều quá, nó dài lướt hết cả mấy cái mục như rename,copy... Luôn, nên dùng khá phiền, giờ làm sao để tắt bớt mấy cái hiện như khoanh ở ảnh mấy bác nhỉ

Long Sao

Rìu Bạc Đôi
Nhiều thanh công cụ phết nhỉ? Cách 1: Xóa app nào không xài đến. hoặc 2 là làm như bài hướng dẫn thế giới di động này Hướng Dẫn Cơ bản . Còn cao hơn thì có ứng dụng chuyên biệt hơn.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Chào các bác, mình cài mấy cái phần mềm, giờ nó hiện ở thanh công cụ này nhiều quá, nó dài lướt hết cả mấy cái mục như rename,copy... Luôn, nên dùng khá phiền, giờ làm sao để tắt bớt mấy cái hiện như khoanh ở ảnh mấy bác nhỉXem phần đính kèm 51756
Cái tiêu đề ko xác thực . Ảnh trên của bạn nó là menu chuột phải chứ ko phải là thanh công cụ
Có thể loại bỏ menu chuột phải = 1 vài ứng dụng
1 thì có post trên nói đến
2 CCleaner
và còn 1 số khác nhưng chỉ cần 2 ứng dụng trên là đủ

Long Sao

Rìu Bạc Đôi
Cái tiêu đề ko xác thực . Ảnh trên của bạn nó là menu chuột phải chứ ko phải là thanh công cụ
Có thể loại bỏ menu chuột phải = 1 vài ứng dụng
1 thì có post trên nói đến
2 CCleaner
và còn 1 số khác nhưng chỉ cần 2 ứng dụng trên là đủ
Chuẩn bạn. Phân tích ok rồi

bbkim

Mỗi người một câu chuyện
đúng là còn có cao nhân dùng BKAV thì đúng là ngon bổ bổ thật. Chứ mình không xài AV kiểu BKAV lâu lắm rồi vì BKAV dỡ hơi quá mà
sản phẩm chất lượng cao made in vietnam. mua dùng để ủng hộ dân tộc.

Treo cái mác này bao lâu nay nên mãi không ra khỏi cái ao làng. Sản phẩm nhà người ta càng ngày càng cải tiến để phục vị nhu cầu người dùng. Còn nhà mình thì càng làm càng khiến người dùng bực mình.

Long Sao

Rìu Bạc Đôi
sản phẩm chất lượng cao made in vietnam. mua dùng để ủng hộ dân tộc.

Treo cái mác này bao lâu nay nên mãi không ra khỏi cái ao làng. Sản phẩm nhà người ta càng ngày càng cải tiến để phục vị nhu cầu người dùng. Còn nhà mình thì càng làm càng khiến người dùng bực mình.
Chuẩn luôn bác ạ

hitaru02

Rìu Sắt Đôi
Do công ty mua cấp nên dùng thôi mấy bác, chứ cũng chả mấy khi dùng BKAV quét

tranhuulong9x

Rìu Sắt
bạn gỡ bomb đi là đc , mình thấy bạn sài 2 phần mềm edit pdf và liệu cần nhiều thế , với bạn xoá glary và phần mềm teracopy lẫn ashampoo nha

Whale

Rìu Vàng Đôi
Nếu đã dùng Glary thì dùng công cụ của nó luôn cũng được !

laminhlnbg

Gà con
Tớ nhìn thấy hãng B nào đó là tớ chỉ nhìn thôi và đã định không để lại cmt này rồi{oh}