Hỏi/ Thắc mắc - Làm sao để mua gói VieON bằng Momo để coi Rap Việt? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Làm sao để mua gói VieON bằng Momo để coi Rap Việt?

Chào các bác!

Mình cũng có máu me mảng rap nên hay hóng coi Rap Việt và King of Rap.
Vấn đề là muốn coi trước thì phải mua gói thuê bao để coi trên app của VieON.

Nhưng khổ hơn nữa là khi thao tác để thanh toán thì lại không cho thanh toán bằng MoMo (như hình), trong khi trước đó bạn mình mua thì được (nó dụ mình mới quyết định mua theo)

Mà Momo từ mấy đợt lắc xu, mình xài nó nhiều, nên cũng nạp tiền trong đó còn nhiều, muốn xài tiền trong Momo để thanh toán cho hết đi thì lại không được.

Mình muốn hỏi là cái này là lỗi hay là sao, hay là do ví Momo của mình bị lỗi gì không nhỉ? Có ai gặp rồi và giải quyết được không ạ?

Còn đống tiền trong momo mà không xài được :-s

mình cũng hóng chương trình này. nhưng lại chờ 9h30 tối xem online cùng đọc comment trực tuyến cho vui

1234560987

Rìu Vàng
Chẳng biết cái momo giờ bị làm sao, chứ trước đây còn mua thẻ game đc chứ giờ thì bay màu luôn rồi. Như hình của bạn thì cái momo nó ngừng liên kết với bên VieOnN rồi (hoặc ngược lại) nên k thanh toán qua momo được nữa. Giờ chỉ còn cách nếu bạn có xài thẻ ngân hàng thì rút tiền từ ví momo về thẻ, rồi nạp từ thẻ vào zalopay mà thanh toán {big_smile}

Black hat

Búa Gỗ Đôi
chương trình này phát 20h t7 trên htv2 mà, còn xem lại thì xem trên youtube cũng dc

volocnguyen12

Búa Đá
ib thẳng cho karik hay wowy hỏi kết quả luôn cho nhanh, xem chi mệt

ansos123

Rìu Bạc
Chẳng biết cái momo giờ bị làm sao, chứ trước đây còn mua thẻ game đc chứ giờ thì bay màu luôn rồi. Như hình của bạn thì cái momo nó ngừng liên kết với bên VieOnN rồi (hoặc ngược lại) nên k thanh toán qua momo được nữa. Giờ chỉ còn cách nếu bạn có xài thẻ ngân hàng thì rút tiền từ ví momo về thẻ, rồi nạp từ thẻ vào zalopay mà thanh toán
mua qua tiki mà, mình vẫn thông qua Tiki rồi thanh toán bằng momo để mua thẻ game. Nhưng phải xài Tiki trên web ms mua đc nha

Đông Phương

Rìu Chiến Bạc Chấm
Nó ghi rõ TẠM NGỪNG DỊCH VỤ rồi còn gì, ngừng liên kết hoặc vấn đề gì bên Momo hoặc đối tác thôi, không giải quyết được đâu. Rút tiền Momo ra ngân hàng rồi dùng các phương thức thanh toán khác là xong.