Yêu cầu Phần mềm - Làm sao để down phần mềm Adobe Premiere Rush cho PC | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Yêu cầu Phần mềm Làm sao để down phần mềm Adobe Premiere Rush cho PC

thahtrung06

Rìu Chiến Bạc
Tài khoản bị khóa
Bạn tải về tại đây nhé! Sau đó cài đặt trên máy bình thường để sử dụng

thithi

Búa Đá
Bản trial từ trang chủ nhé
Premiere Rush CC 2019
Mã:
http://prdl-download.adobe.com/Rush/FE3D5362CB3B44B6A84E7C3D78ACE4CC/1544088659654/AdobePremiereRush1.0AllTrial.zip
Còn thuốc thì mình chịu

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Bạn tải về tại đây nhé! Sau đó cài đặt trên máy bình thường để sử dụng

Nếu là link trang chủ, chỉ mỗi file cài đặt thôi thì chẳng cần phải cho vào nhóm kín làm gì bạn ạ :D Có file thuốc đi kèm thì cho vào nhóm kín :D
====
Minh cần down app này cơ mà không biết down bản PC như nào, pm này edit video đơn giản, nhẹ.

Nhờ ad giúp mình kiếm với. cả thuốc nhé

1. Mình không biết sao chứ search 1 cái trên Google là nó ra cả đống, không biết bạn tìm kiểu gì? Bạn bấm vào link bên dưới để xem thêm chi tiết nhé :)
Thậm chí trong diễn đàn mình đã có người share phần mềm này:
2. Từ sau bạn yêu cầu vào topic bên dưới để được hỗ trợ nhanh hơn:
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

vuongpyte

Búa Gỗ
Nếu là link trang chủ, chỉ mỗi file cài đặt thôi thì chẳng cần phải cho vào nhóm kín làm gì bạn ạ :D Có file thuốc đi kèm thì cho vào nhóm kín :D
====

1. Mình không biết sao chứ search 1 cái trên Google là nó ra cả đống, không biết bạn tìm kiểu gì? Bạn bấm vào link bên dưới để xem thêm chi tiết nhé :)

Thậm chí trong diễn đàn mình đã có người share phần mềm này:

2. Từ sau bạn yêu cầu vào topic bên dưới để được hỗ trợ nhanh hơn:

Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

Mấy bác cho em hỏi là rush có nhẹ hơn adobe premiere pro không nhỉ, lap em hơi yếu k biết có xài được k.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Mấy bác cho em hỏi là rush có nhẹ hơn adobe premiere pro không nhỉ, lap em hơi yếu k biết có xài được k.

Bạn so sánh cấu hình máy bạn và cấu hình tối thiểu (minimum requirement) ở trên trang chủ là sẽ ra ngay kết quả thôi :D