Kỹ Thuật Cao Siêu Trong Quản Lý Đa Tài Khoản Facebook: Mẹo Vàng Từ Chuyên Gia | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kỹ Thuật Cao Siêu Trong Quản Lý Đa Tài Khoản Facebook: Mẹo Vàng Từ Chuyên Gia

LUHUAAAA

Gà con
Chào các bạn,

Mình muốn chia sẻ một số mẹo mình đã phát hiện khi quản lý nhiều tài khoản Facebook trong vai trò quản lý truyền thông xã hội. Chúng ta đều biết rắc rối khi tài khoản bị cấm, phải không? Nhưng mình đã tìm ra cách để làm mọi thứ trở nên dễ dàng hơn.

Đầu tiên, bạn có biết rằng bạn có thể liên kết tới năm hồ sơ với một tài khoản Facebook chính không? Nó thực sự cứu mạng trong việc giữ cho cuộc sống cá nhân và công việc của mình tách biệt.

Giờ đây, điều thực sự thay đổi cuộc chơi: MoreLogin. Công cụ này cho phép mình tạo các hồ sơ trình duyệt khác nhau, mỗi cái với dấu vân tay số độc đáo của nó. Nó giống như mỗi tài khoản Facebook được truy cập từ một thiết bị riêng biệt, điều này giảm đáng kể nguy cơ Facebook liên kết hoặc đánh dấu tài khoản của mình.

Khi mình thiết lập tài khoản mới, đây là những gì mình làm:

• Sử dụng tên và email khác nhau cho mỗi tài khoản.
  • Không sử dụng số điện thoại.
  • Làm cho chúng trở nên thực tế: thêm bạn bè, thích các trang, v.v.
Để quản lý chúng, mình luôn sử dụng các hồ sơ trình duyệt riêng biệt cho mỗi tài khoản, nhờ MoreLogin. Và mình chắc chắn thường xuyên cập nhật và tương tác với mỗi tài khoản.

Một mẹo chuyên nghiệp: không sử dụng một IP cho nhiều tài khoản. Mình đã sử dụng các máy chủ proxy cấp cao để giữ mỗi tài khoản trên một IP khác nhau, và nó hoạt động rất tốt.

Và đối với những bạn làm việc trong nhóm, MoreLogin có tính năng chia sẻ tài khoản thú vị. Nó cho phép nhiều người dùng quản lý cùng một tài khoản mà không cần đăng nhập và đăng xuất liên tục.

Tin mình đi, những mẹo này đã làm cho cuộc sống của mình như một người quản lý truyền thông xã hội trở nên suôn sẻ hơn nhiều. Hãy thử xem sao!