Chia sẻ - Kinh nghiệm lắp camera an ninh phù hợp với từng nhu cầu | Page 5 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Kinh nghiệm lắp camera an ninh phù hợp với từng nhu cầu

mrvanhiep

Gà con
App chạy ổn kết nối nhanh, nhưng khi cần coi lại video mấy ngày trước chẳng hạn thì kém mì xào xa bạn ơi.
Mình thấy bình thường mà.
Bấm qua mess, chọn camera, chọn ngày, chọn even là xem.
Có gì phức tạp đâu.

ANAN1986

Gà con
Có camera nào nối vô đầu ghi mà giá rẻ không mọi người, ai xài rồi cho xin ý kiến

QuangHuy0998

Gà con
Camera Imou chất lượng video tốt hơn, nhìn rõ cây cỏ từ xa, Camera Ezviz cây cỏ bệt hết.
Mình đang dùng em Imou new bullet 2 râu, hầu như ko bị mất kết nối, ổn định, nét

Em đang tìm camera nhận diện chuyển động tốt, gọi về smartphone, ko báo sảng, app dễ dùng, xài thẻ nhớ để chống trộm cho yên tâm. Bác nào biết chỉ giúp. Em cảm ơn nhiều

linhktv

Gà con
Em đang tìm camera nhận diện chuyển động tốt, gọi về smartphone, ko báo sảng, app dễ dùng, xài thẻ nhớ để chống trộm cho yên tâm. Bác nào biết chỉ giúp. Em cảm ơn nhiều
Chơi con imou có AI đi bạn. Có nhận dạng người. Khi nào có người xuất hiện mới báo.

Chơi con imou có AI đi bạn. Có nhận dạng người. Khi nào có người xuất hiện mới báo.
Con bạn nói là mã gì vậy bạn?
Mình cũng đang định mua 1 em ngoài trời và 2 em trong nhà. Mà thấy nhiều mã quá, không biết chọn mã nào luôn

invisible10x

Búa Gỗ
Mình lại thấy ezviz ko bằng Imou, đã từng dùng camera của cả 3 hãng: imou, ezviz, xiaomi, theo thứ tự tốt nhất là imou
IMOU thấy rẻ hơn EZVIZ mà không biết có thua gì không nhỉ, cũng mua 1 con dome IMOU D42P mà cảm giác thấy app của imou nó tù tù ntn ý