Hỏi/ Thắc mắc - Không thể tải link torrent | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Không thể tải link torrent

kvthanh784

Búa Đá
Có cách nào tải link torrent trang này không ác bác? Xin chỉ giáo với ạh

Attachments

168.2 KB · Lượt xem: 27,601

carl353

Búa Đá
link đâu để mình thử xem, thường có cái button MAGNET click vô nó tự mở qbittorent lên luôn mà

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
bạn cài cốc cốc, vào nó tự bắt link, mình thấy báo 40p là xong đó

Whale

Rìu Chiến

ohmygodness

Rìu Sắt
qbittorrent hoặc utorrent bản mới là tải được link magnet, chắc bác vẫn xài utorrent 2.2.1 chỉ tải được file tor thôi k dùng magnet được.
PS: phim như hạch, nội dung chán, bù lại được khoản cháy nổ với dàn xe.
anh mặt rặn ẻ cùng family vẫn là siêu nhân, nghe nói sắp vào avengers.

carl353

Búa Đá
qbittorrent hoặc utorrent bản mới là tải được link magnet, chắc bác vẫn xài utorrent 2.2.1 chỉ tải được file tor thôi k dùng magnet được.
máy có stremio khi click vô nó đề nghị bật lên coi luôn {adore}
// đề nghị chủ thớt xài phần mềm khi nó có thông báo update gì thì up lên tất, cứ xài version đời nhà tống chi cho khổ dâm {after_boom}

nguyentranhuy127

Búa Đá Đôi
1. Cài utoren
2. Cài Utoren WEB
3. Là dùng cốc Cốc, nó tự bắt link lun. Theo mình nên dùng cách 3

ghost_tuyen

Rìu Vàng
máy có stremio khi click vô nó đề nghị bật lên coi luôn {adore}
// đề nghị chủ thớt xài phần mềm khi nó có thông báo update gì thì up lên tất, cứ xài version đời nhà tống chi cho khổ dâm {after_boom}
Nếu xài utorent thì dừng ở phiên bản 2.2.1 là đúng rồi bác ơi, update lên toàn quảng cáo không à, bản utorent 2.2.1 này không có quảng cáo, sài phê lắm

carl353

Búa Đá
Nếu xài utorent thì dừng ở phiên bản 2.2.1 là đúng rồi bác ơi, update lên toàn quảng cáo không à, bản utorent 2.2.1 này không có quảng cáo, sài phê lắm
có nhiều phần mềm mà, bạn tự hạn chế chính mình thôi, mình xài qBittorrent update thoải mái chả có tí quảng cáo nào {confident}
demo phát, sạch bong sáng bóng