Chia sẻ - Khóa học Luyện thi TOEIC cấp tốc mục tiêu 450-650+ ~ 2.9GB | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Khóa học Luyện thi TOEIC cấp tốc mục tiêu 450-650+ ~ 2.9GB

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT

Lợi ích từ khoá học
  • Nắm chắc các kiến thức mà bài thi TOEIC đề cập đến.
  • Hướng dẫn phương pháp, các chiến thuật làm bài của từng Part trong bài thi TOEIC.
  • Tổng hợp các mẹo xử lý nhanh bài thi TOEIC.
  • Các kỹ thuật tránh lỗi, tránh bẫy hay gặp khi luyện thi và làm bài thi TOEIC.
  • Các kỹ năng làm đúng phần nghe trong khi khả năng nghe chưa tốt.
  • Luyện tập với hàng nghìn câu hỏi sát đề thi được giải thích tỉ mỉ và chi tiết.
  • Tăng thêm 250 đến 300 điểm sau khóa học.

Nếu có điều kiện thì các bạn hãy mua bài giảng để ủng hộ tác giả & được support kiến thức khi cần. Còn không có điều kiện thì...

Sửa lần cuối:

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Cảm ơn chủ thớt. Em "Bot" cho link bitly rồi, nhấn vào ra đến 1short link gì đó, nhấn Continue thì cũng chỉ chạy ra mấy trang quảng cáo mà ko thấy cái link cần xxx ? Mình có làm thiếu bước nào ko nhỉ?
Làm theo bài hướng dẫn này nhé!

Xem ảnh demo

cowboy

Búa Đá Đôi
@natoro: thì mình cũng nói rõ là mình đã nhận được link down bitly từ em Bot này rồi. Vấn đề xảy ra sau với cái bitly đó cơ hehe {bye}

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
@natoro: thì mình cũng nói rõ là mình đã nhận được link down bitly từ em Bot này rồi. Vấn đề xảy ra sau với cái bitly đó cơ hehe {bye}
Chắc bạn nhấn nhầm vô cái ads á. Để mình đổi cái khác cho mọi người dễ kéo.

Nhớ thời forum cũ cấm tuyệt đối short link. Giờ forum mới lập lại chẳng còn nội quy nghiêm ngặt gì hết. Thích là add short link thôi à
Tại mình phải nuôi 1 mớ acc getlink (10$/tháng), acc drive unlimite (50$/ tháng) và VPS (150$/ tháng) để phục vụ mọi người đây {confuse}

cowboy

Búa Đá Đôi
Chắc bạn nhấn nhầm vô cái ads á. Để mình đổi cái khác cho mọi người dễ kéo.

Tại mình phải nuôi 1 mớ acc getlink (10$/tháng), acc drive unlimite (50$/ tháng) và VPS (150$/ tháng) để phục vụ mọi người đây {confuse}
Lưu soft thì dùng thêm mấy cái OneDrive Edu A1 5TB đi bạn :)

Zhu Jin Cheng

Búa Gỗ Đôi
xin link ad ơi

Lợi ích từ khoá học
  • Nắm chắc các kiến thức mà bài thi TOEIC đề cập đến.
  • Hướng dẫn phương pháp, các chiến thuật làm bài của từng Part trong bài thi TOEIC.
  • Tổng hợp các mẹo xử lý nhanh bài thi TOEIC.
  • Các kỹ thuật tránh lỗi, tránh bẫy hay gặp khi luyện thi và làm bài thi TOEIC.
  • Các kỹ năng làm đúng phần nghe trong khi khả năng nghe chưa tốt.
  • Luyện tập với hàng nghìn câu hỏi sát đề thi được giải thích tỉ mỉ và chi tiết.
  • Tăng thêm 250 đến 300 điểm sau khóa học.

Nếu có điều kiện thì các bạn hãy mua bài giảng để ủng hộ tác giả & được support kiến thức khi cần. Còn không có điều kiện thì...
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
link die rồi ad oi.

Attachments

165.5 KB · Lượt xem: 1