[Khảo sát] Số lượng thành viên diễn đàn chưa và đã nhận account Office 365 & OneDrive

statistics

Bài khảo sát này dành cho tất cả thành viên của VN-Z không phân biệt các bạn đã nhận tài khoản hay chưa.

Xin chào các bạn,

Tính đến hiện tại, tôi đã tổ chức 5 lần giveaway tặng tài khoản MS, trong đó 3 lần phát A1 OneDrive 5TB và 2 lần phát A5 kèm thêm Office 365. Nhằm tổ chức hiệu quả hơn, thu hút thành viên đông hơn và cũng tạo cơ hội cho các bạn nhận được account nhiều hơn trong thời gian tới. Mong các bạn vui lòng bỏ ít thời gian thực hiện khảo sát online.

Càng nhiều bạn tham gia khảo sát thì tôi càng có thể nắm rõ nhu cầu cũng như mong muốn của các bạn để nâng cao chất lượng ở những giveaway tới.
Link điền khảo sát:
Mã:
https://forms.gle/Ca4QhDYkqQDjZuWVA

Trả lời

statistics

Moderator
Thành viên BQT
Đã làm khảo sát, trước mình nhận được A1. So với A5 thì có gì khác nhiều không ạ
bác đọc bài này nha

meowth

Búa Gỗ Đôi
Mình đã tham gia trả lời khảo sát. Mặc dù không mặn mà với OF365 vì thực chất không phải tk của mình và tài liệu private không thể chia sẻ. đồng thời sợ 1 ngày tài khoản block thì khốn đốn.

phatminh2019

Búa Gỗ Đôi
Đã làm khảo sát ,mình chưa nhận được A5 lần nào hết Mod ơi , cấp độ đạt , thông tin diền cũng đạt mà lại hết lượt ( đợt gần nhất : xin acc từ bài chia sẽ 20 acc và onedrive 5 TB cũng bị rớt do hết lượt ) , Thớt xem xét dùm mình với

kakalucky01

Búa Gỗ Đôi
chưa nhận account nào nhưng đã làm khảo sát

statistics

Moderator
Thành viên BQT
Mình đã tham gia trả lời khảo sát. Mặc dù không mặn mà với OF365 vì thực chất không phải tk của mình và tài liệu private không thể chia sẻ. đồng thời sợ 1 ngày tài khoản block thì khốn đốn.
block tài khoản thì bác chỉ cần thay tài khoản office365 thôi. Onedrive hay Google Drive luôn có rủi ro nhất định, bác đã sử dụng là bác đã chấp nhận rủi ro đó rồi.
mình có đăng ký mấy lần mà toàn đến muộn =))
Sau này, mình sẽ thông báo game trước vài ngày để anh em tập trung online nha.
Đã trả lời khảo sát. Và cũng đã đang dùng Office 365 nhưng k giám dùng OneDrive. Vì sợ một ngày OneDrive không vào được nữa.
Cám ơn bác đã tham gia khảo sát.
Thanks Mod. rất nhiều!!! 😍
Đã trả lời khảo sát. :):)
Mình điền form tham gia mà ko đc nhận quà 😭
Mình đã tham gia khảo sát, mình chưa đăng kí nhận office 365 lần nào, hi vọng đợt tói có giveaway, mình muốn được trải nghiệm.
Cảm ơn chủ thớt.
Đã nhận Acc Onedrive đợt đầu và đã trả lời khảo sát.

Thanks!!!
Mình cũng muốn xin một xuất. Thanks
đã nộp khảo sát, thank bác
mình đã trả lời khảo sát, cảm ơn bạn vì đã nhận được acc của bạn
Mới mua máy nên cũng mặt dày xin xỏ :))
Have completed the survey. And hope to have one A5 account. Thanks for your kind sharing.
mình mới khảo sát và mình cũng muốn xin một xuất. Thanks
- Đã tham gia trả lời khảo sát. (Đợt trước có nhận 01 acc nhưng acc này hiện nay không vào đc nữa).
Mình và bác Hà đã liên lạc và tìm ra nguyên nhân account không đăng nhập được. Lý do xuất phát từ cá nhân, không phải do acc die. Nên các bạn không cần hoang mang.
Em đã tham gia khảo sát. Em chưa đăng kí nhận Office 365 của bác dongle905 lần nào. Hi vọng đợt tới có giveaway, em muốn được trải nghiệm 😍🥰 Cảm ơn bác dongle905.
Đã tham gia trả lời khảo sát.

Hôm 25.03.2021 đã được nhận 1 acc, nhưng vẫn chưa dùng được

Nhờ @dongle905 hướng dẫn lại dùm nha.
mình mới khảo sát và mình cũng muốn xin một xuất. Thanks
Đã làm khảo sát, trước mình nhận được A1. So với A5 thì có gì khác nhiều không ạ
Mình đã trả lời khảo sát.
Đã trả lời khảo sát, chúc diễn đàn ngày lớn mạnh !
Đã trả lời khảo sát, chưa nhận được ac bao giờ.
đã làm khảo sát, chưa được nhận tài khoản 365
Chưa cần nhưng vẫn làm góp vui với anh em :D
mình đã tham gia khảo sát, chưa có nhu cầu sử dụng 365 {big_smile}
Đã làm khảo sát ,mình chưa nhận được A5 lần nào hết Mod ơi , cấp độ đạt , thông tin diền cũng đạt mà lại hết lượt ( đợt gần nhất : xin acc từ bài chia sẽ 20 acc và onedrive 5 TB cũng bị rớt do hết lượt ) , Thớt xem xét dùm mình với
chưa nhận account nào nhưng đã làm khảo sát
MÌnh đã tham gia khảo sát.
Thanks bạn rất nhiều ;)

ansos123

Rìu Bạc
Mình đã tham gia khảo sát nhưng mình chưa nhận acc. Hiện tại cũng khá hài lòng với acc 365 A1 plus reg từ đợt Go china Go Wuhan! rồi. Để lại slot 356 cho các bạn chưa có thôi