Chia sẻ  Chia sẻ 20 tài khoản Office 365 có kèm 5TB Onedrive

statistics
Topic vẫn đã đóng bạn có thể kiểm tra STT bằng cách truy cập vào đây. Nếu có sai sót, các bạn phản hồi ngay topic.

Tài khoản dạng A5 có office365 và kèm theo 5TB Onedrive để bạn thoả sức sử dụng offline và lưu trữ. Chương trình kéo dài đến khi đủ 20 bạn đăng ký hoặc 23h59 27/03/2021.
Các bạn được nhận tài khoản trước đó, vui lòng không đăng ký thêm.

Điều kiện nhận tài khoản: điều kiện chỉ mang tính chất tượng trưng cho các mem vn-z có hoạt động, tránh clone.
+ Tài khoản được tạo trước 30 ngày kể từ lúc đăng topic.
+ Búa gỗ trở lên.

Các bạn comment theo mẫu sau và điền form vào google form:
Mã:
Tên username bạn mong muốn:
Tôi cam kết đã đọc kỹ topic, tôi sẽ chịu mọi trách nhiệm nếu có bất kỳ sai sót nào xảy ra.
Mã:
https://forms.gle/noDrCgQ8ZRWZA4zFA

!Với nhưng bạn muốn nâng cấp từ A1 lên A5, các bạn vui lòng backup dữ liệu OneDrive trước khi đăng ký, vì sau khi nâng cấp tất cả data của bạn sẽ bị mất. Các bạn vui lòng comment theo mẫu và điền form (Không cần quan tâm đủ 20 bạn hay chưa):
Mã:
Tôi muốn đăng ký nâng cấp.
Tôi cam kết đã đọc kỹ topic, tôi sẽ chịu mọi trách nhiệm nếu có bất kỳ sai sót nào xảy ra.
Mã:
https://forms.gle/noDrCgQ8ZRWZA4zFA

Các bạn vui lòng đọc kỹ topic, mình sẽ không giải quyết các trường hợp sai sót hay nhầm lẫn và sẽ không có bất kỳ ngoại lệ nào.

Một số bạn có đăng ký trước đó:
@cyberat @benraiso

Sửa lần cuối:
Trả lời

Doan Lam

Coordinator
Thành viên BQT
Đã đăng kí 1 tài khoản. Cảm ơn mod.

Sửa lần cuối:

phatminh2019

Búa Gỗ Đôi
Cảm ơn Thớt nhiều lắm nhen , mấy nay hỏi trên mấy diển đàn khác , không ai phản hồi hết . Cảm ơn Thớt rất nhiều . Mình đã đăng ký một tài khoản

thanh_tan

Búa Gỗ
Tên username bạn mong muốn: thanh_tan

taidoan

Búa Gỗ
Tên username bạn mong muốn: taidoan

tukido

Búa Gỗ
Tên username bạn mong muốn: kietdt

jablonec

Rìu Chiến Chấm
Tên username bạn mong muốn: jablonec

Pham Cong

Rìu Bạc
Tên username bạn mong muốn: phamcongbuuhuong

ronduong

Búa Gỗ
Tên username bạn mong muốn: namnguyenhoang13088

temp0x

Búa Gỗ Đôi
Tên username bạn mong muốn: miboxga

kickchuot

Búa Gỗ
Tên username bạn mong muốn: dinhtienthai

Sửa lần cuối:

quyet12a4

Gà con
Tên username bạn mong muốn: huyquyet2410

andyou123

Búa Gỗ
Tên username bạn mong muốn: khoaitay

ongnoicb151

Búa Gỗ
Tên username bạn mong muốn: ongnoicb1993

Tên username bạn mong muốn: thinhbx