[KEYS + Link Download Setup] Sưu tầm giúp thành viên có nhu cầu - Thường xuyên cập nhật keys mới ! | Page 48 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[KEYS + Link Download Setup] Sưu tầm giúp thành viên có nhu cầu - Thường xuyên cập nhật keys mới !

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
ESET dạng key name và pass.Kích hoạt cho Smart Security,Internet Security,Android mobile, NOD32.
Expiration date : Ngày 6/03/2020
Thành viên đóng góp xây dựng forums có từ 5 likes trở lên mới view được key.

ESET Smart Security Premium
Expiration date : 07/12/2019

xxxzerkxxx

Búa Gỗ
cho mình góp ý với bạn chia sẻ là với key bạn cung cấp, phần mềm cũng chỉ chạy ở dạng trial, ví dụ như bản internet security sẽ không có tính năng firewall và một tính năng nào đó nữa mình thấy không enable được vì app vẫn chạy ở chế độ trial, chỉ có antivirus là chạy còn các tính năng khác thì không full.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
cho mình góp ý với bạn chia sẻ là với key bạn cung cấp, phần mềm cũng chỉ chạy ở dạng trial, ví dụ như bản internet security sẽ không có tính năng firewall và một tính năng nào đó nữa mình thấy không enable được vì app vẫn chạy ở chế độ trial, chỉ có antivirus là chạy còn các tính năng khác thì không full.
Bạn kiểm tra lại cách cài đặt và thiết lập nhé!Tôi up hình cho bạn xem: Với ESET Trial vẫn full tính năng!
7717

Hamano Kaito

Moderator

Bạn nói giỡn hay nói thật vậy ?? Mình dùng trial, firewall và các tính năng khác vẫn ok nha bạn
---------------
Mình đoán khả năng cao là do bạn này mới cài, nên soft chưa update nếu chưa update thì sẽ ko thể hoạt động 1 vài tính năng trong đó có Firewall