[KEYS + Link Download Setup] Sưu tầm giúp thành viên có nhu cầu - Thường xuyên cập nhật keys mới ! | Page 45 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[KEYS + Link Download Setup] Sưu tầm giúp thành viên có nhu cầu - Thường xuyên cập nhật keys mới !

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
ESET Internet Security dạng name và pass.Thấy ghi kích hoạt OK cho Android mobile.
Expiration date : Ngày 24/02/2020
Thành viên đóng góp xây dựng forums có từ 1 likes trở lên mới view được key.

Sửa lần cuối:

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
ESET kích hoạt cho Smart Security Premium,Internet Security Android mobile.
Expiration date : Ngày 25/02/2020
Thành viên đóng góp xây dựng forums có từ 1 likes trở lên mới view được key.

Sửa lần cuối:

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Chào bạn @haibmh, hôm nay tôi rất vất vả mới vào được topic này của bạn, lần đầu tiên tôi bị Eset chặn đây bạn ơi, họ đã để ý đến topic này rồi đó, tôi cũng chưa biết cách tránh né họ, tôi chỉ biết tạm dừng protection thì mới vô lại được thôi. Không biết các bạn khác có bị giống tôi hay không nữa?

7508

7509

Tôi đã làm thử cách này nhưng chưa thành công, nhờ các cao nhân vào hổ trợ thêm nhe.

7510

7511

Hamano Kaito

Moderator
@Hoang Duch2 | Ip 127.0.0.1 là địa chỉ IP cục bộ local. Địa chỉ này ko hề được sử dụng để kết nối mạng mà là để diễn giải (phân giải) Ip, domain nào đó nằm trong tệp Hosts của Windows.
Một số phần mềm sẽ dùng ip này để block domain hoặc IP giống hosts của Windows
Với địa chỉ IP đó thì sẽ ko thể nào chặn được, việc Eset lấy Ip đó có lẽ là họ chặn cái địa chỉ từ adguard chứ ko phải của Vn-zoom
Bác xem lại mục hiển thị chặn sẽ thấy local.adguard.org <== bác vui lòng cho domain này vào vùng loại trừ domain là được

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
@Hoang Duch2 | Ip 127.0.0.1 là địa chỉ IP cục bộ local. Địa chỉ này ko hề được sử dụng để kết nối mạng mà là để diễn giải (phân giải) Ip, domain nào đó nằm trong tệp Hosts của Windows.
Một số phần mềm sẽ dùng ip này để block domain hoặc IP giống hosts của Windows
Với địa chỉ IP đó thì sẽ ko thể nào chặn được, việc Eset lấy Ip đó có lẽ là họ chặn cái địa chỉ từ adguard chứ ko phải của Vn-zoom
Bác xem lại mục hiển thị chặn sẽ thấy local.adguard.org <== bác vui lòng cho domain này vào vùng loại trừ domain là được

Bác không biết chọn loại trừ từ domain, cháu cho bác xin một cái hình nhé.